బ్రా లెస్ ఫోటోలతో మంట పెడుతున్న కియారా.. గ్లామర్ షోలో నెక్స్ట్ లెవెల్..!!

కియారా అద్వానీ.. మహేష్ బాబు హీరోగా నటించిన భరత్ అనే నేను చిత్రం ద్వారా తెలుగు తెరకు పరిచయమైన ఈ ముద్దుగుమ్మ మొదటి సినిమాతోనే మంచి ఇమేజ్ను సొంతం చేసుకుంది. ఇక ఆ తర్వాత రామ్ చరణ్ సరసన వినయ విధేయ రామ సినిమాలో నటించిన ఆ సినిమా పెద్దగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకోలేకపోవడం గమనార్హం.. ఇప్పుడు మరొకసారి రాంచరణ్ తో RC 15 చిత్రంలో జతకట్టనుంది. తెలుగులో ఈమెకు పెద్దగా సక్సెస్ రాలేకపోయినప్పటికీ బాలీవుడ్ లో మాత్రం మంచి సక్సెస్ తో దూసుకుపోతోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ . అక్కడ వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉంటూనే మరొకవైపు సోషల్ మీడియాలో బాగా యాక్టివ్ గా ఉంటుందని చెప్పడంలో సందేహం లేదు. ఇక తన జిమ్ ఫోటోలను మొదలుకొని గ్లామర్ ఫోటోల వరకు ప్రతి ఒక్కటి అభిమానులతో పంచుకుంటూ బాగా పాపులారిటీని సంపాదించుకుంటుంది.Kiara Advani: बोल्ड अवतार में नजर आईं कियारा आडवाणी, हॉट लुक से मचाई सनसनीకియారా షేర్ చేసే గ్లామర్ ఫోటోలకు కుర్ర కారు సైతం ఫిదా అవుతూ ఉంటారు. ఈమె ఎద అందాలను మాత్రమే చూపించకుండా క్లీవేజ్ ఫోటోషూట్లతో మరింత రెచ్చిపోతూ ఉంటుంది. Oops Kiara Advani NO BRA Look made her Embarrassed before Cameraఅందుకే సోషల్ మీడియాలో విపరీతమైన ఫాలోయింగ్ కూడా సొంతం చేసుకుంది. ఇక ఈ మధ్యకాలంలో వరుసగా హాట్ ఫోటోషూట్లతో ఇంటర్నెట్ ను షేక్ చేస్తోందని చెప్పవచ్చు. ఒకవైపు ఫ్యాషన్ సెన్స్ చూపిస్తూనే మరొకవైపు గ్లామర్ విందు చేస్తుంది. గతంలో న్యూడ్ గా ఫోటోషూట్ చేసి షాక్ ఇచ్చిన ఈ హీరోయిన్ తాజాగా మరొక ఫోటోషూట్ తో మతిపోగొడుతోంది.

తాజాగా కియారా అద్వానీ పంచుకున్న ఫోటోషూట్ గ్లామర్ షోలో నెక్స్ట్ లెవెల్ అని అనిపిస్తోంది. న్యూ ఫ్యాషన్ పరిచయం చేస్తూ తన ఫోటోషూట్ తో ఇంటర్నెట్ ను షేక్ చేసిందిm ముఖ్యంగా బ్రా లెస్ ఫోటోషూట్లకు ఫోజులు ఇచ్చిన ఈ ముద్దుగుమ్మ అందాలు చేసి ప్రతి ఒక్కరు స్టన్ అవుతున్నారు.  హెవీ డిజైన్ బ్లేజర్ ధరించి బ్రా లేకుండా ఫోటోలకు ఫోజులిచ్చింది . ఇక మెడలో హారం వేసుకొని ఎద అందాలను చూపిస్తూ క్లీన్ క్లీవేజ్ షో తో కుర్రాళ్ళ ను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ప్రస్తుతం ఈ బోల్డ్ ఫోటోషూట్లు కాస్త నెట్టింట వైరల్ అవుతున్నాయి.

Share post:

Latest