స్కిన్ షోలో నెక్స్ట్ లెవెల్.. కొంటె చూపుతో టెంప్టింగ్‌ పోజులిస్తున్న హాట్ బ్యూటీ దిశా పటాని ..!!

ఈ మధ్య కాలంలో మనం చూసిన్నట్లైతే..హీరోయిన్లకు ఒంటి మీద బట్టలు అస్సలు నిలవడం లేదు. అందాల ఆరబోతలకు బిడియం లేకుండా మొత్తం చూపిస్తున్నారు. డ్రెస్ అయితే వేసుకుంటున్నారు కానీ.. ఆ జానడు గుడ్డ ముక్క బాడిని కవర్ చేయలేకపోతుంది . దీంతో కుర్రాళ్ళ ఆనందానికి అడ్డుకట్ట వేయకుండా..చూసుకున్నోడికి చూసుకున్నంత ..అన్నట్లూ తమ అందాలను చూయిస్తూ హాట్ కిల్లింగ్ లుక్స్ తో ఫోజులిస్తున్నారు. ఈ లిస్ట్ లో చాలా మంది బ్యూటీస్ ఉన్నారు. ఇక అలా స్కిన్ షోలో తమ అందాలను నెక్స్ట్ లెవెల్ కి తీసుకెళ్ళిన హాట్ బ్యూటీస్ ఎవ్వరు ఇప్పుడు ఇక్కడ చూద్దాం రండి..!!

- Advertisement -

బట్టలను పొదుపుగా వాడటంలో అమ్మడు తరువాత ఎవ్వరైనా అని చెప్పక తప్పదు. వేసేది టూ పీస్ బికినీ లే అయినా.. ప్రతి ఫోటో షూట్ కి ఢిఫరెంట్ లుక్స్ తో కుర్రాళ్ళ మతులు పోగొట్టుంది ఈ భామ. అమ్మడు అందాలను చూసి తట్టుకోవడం కష్టమే అంటున్నారు నెటిజన్స్.

Share post:

Popular