ఏపీలో మ‌ళ్లీ 2వేల‌కు పైగా క‌రోనా కేసులు..తాజా లిస్ట్ ఇదే!

July 24, 2021 at 7:11 pm

కంటికి క‌నిపించ‌ని శ‌త్రువుగా మారిన క‌రోనా వైర‌స్‌..సెకెండ్ వేవ్ రూపంలో చిన్నా, పెద్ద అని తేడా లేకుండా అంద‌రిపై విరుచుకుప‌డిన సంగ‌తి తెలిసిందే. అయితే ఇప్ప‌టిప్పుడే మ‌ళ్లీ ప‌రిస్థితులు చ‌క్క‌బ‌డుతున్నారు. క‌ర‌నా ఉధృతి క్ర‌మంగా త‌గ్గుతూ వ‌స్తోంది. ఆంధ్ర‌ప్ర‌దేశ్ రాష్ట్రంలో క‌రోనా జోరుకు బ్రేకులు ప‌డ్డాయి.

ప్ర‌స్తుతం ఏపీలో మూడు వేల‌కు లోపుగా రోజూవారి కేసులు న‌మోదు అవుతున్నాయి. ఇక‌ నిన్న పాజిటివ్ కేసులు మ‌రింత పెర‌గ‌గా.. మ‌ర‌ణాలూ పైపైకి క‌దిలాయి. రాష్ట్ర వైద్య, ఆరోగ్య శాఖ తాజాగా వెల్లడించిన వివరాల ప్రకారం.. గడిచిన 24 గంటల్లో కొత్తగా 2,174 పాజిటివ్ కేసులు నమోదయ్యాయి.

దీంతో రాష్ట్రంలో క‌రోనా పాజిటివ్ కేసులు 19,52,513 కి చేరింది. అలాగే గత 24 గంటల్లో 18 మంది మృత్యువాత ప‌డ్డారు. ప్ర‌స్తుతం రాష్ట్రంలో మృతుల సంఖ్య 13,241 ద‌గ్గ‌ర నిలిచింది. అలాగే నిన్నొక్క రోజే 2,737 మంది క‌రోనా నుంచి పూర్తిగా కోలుకోగా.. ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు రాష్ట్రంలో మొత్తం రికవరీల సంఖ్య 19,16,914 కి చేరుకుంది. ప్ర‌స్తుతం ఏపీలో 22,358 యాక్టివ్ కేసులు ఉన్నాయి.

ఏపీలో మ‌ళ్లీ 2వేల‌కు పైగా క‌రోనా కేసులు..తాజా లిస్ట్ ఇదే!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts