బటన్స్ విప్పి చూపిస్తున్న.. ప్రగ్యా జైస్వాల్ కు అవకాశాలు నిల్.!!

అందం అభినయం నటన ఫిట్నెస్ విషయంలో చాలా స్ట్రిక్ట్ గా ఉంటుంది హీరోయిన్ ప్రగ్యా జైస్వాల్.. కంచె సినిమాతో అచ్చ తెలుగు అమ్మాయిల పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న ఈ ముద్దుగుమ్మ ఆ తర్వాత ఎన్నో చిత్రాలలో నటించిన సరైన సక్సెస్ అందుకోలేకపోయింది. పలు చిత్రాలలో స్పెషల్ సాంగ్ లలో కూడా నటించింది ఈ ముద్దుగుమ్మ. అవన్నీ పర్వాలేదు అనిపించుకున్న ఇటీవల కాలంలో బాలయ్యతో కలిసి నటించిన అఖండ సినిమాతో మంచి బ్లాక్ బస్టర్ విజయాన్ని అందుకుంది. ఈ సినిమా కూడా ఈమె కేరియర్ కు పెద్దగా ఉపయోగపడలేదు.

Image

సోషల్ మీడియాలో నిత్యం యాక్టివ్ గా ఉంటూ పలు రకాల గ్లామర్ ఫోటోలను చేస్తూ ఉంటుంది. అయితే నిరుత్సాహపడకుండా తన వంతు ప్రయత్నం చేస్తూనే ఉంటుంది. ఈ ముద్దుగుమ్మ ఎప్పటికప్పుడు కొత్తగా కనిపించడానికి చాలా ట్రై చేస్తూనే ఉంటుంది. కొన్ని రకాల ఫోటోషూట్లతో జిమ్ వర్క్ అవుట్లతో ఎప్పుడు అభిమానులను మెప్పిస్తూ ఉంటుంది. తాజాగా ఈ ముద్దుగుమ్మ అందచందాలతో మరొకసారి కుర్రకారులకు కునుకు లేకుండా చేస్తోంది. రోజు రోజుకి హాట్ నెస్ తో డోస్ పెంచేస్తూనే ఉంది ప్రగ్యా జైస్వాల్.

Image

తాజాగా ఈమె చేసిన క్లీవేజ్ షో కి కుర్రాళ్ళ గుండెలు పేలిపోయేలా కనిపిస్తున్నాయి. కోటు ధరించి బటన్స్ విప్పి లోపల బ్రా లేకుండా తన క్లీవెజ్ అందాలతో కుర్రాల మతులు పోగొట్టేలా చేస్తోంది. ఈమె అందంతోనే మాయ చేసేలా కనిపిస్తోంది అంటూ పలువురు నెటిజెన్స్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. సోషల్ మీడియాలో ఈ ఫోటోలు తెగ వైరల్ గా మారుతున్నాయి.

Image

అవకాశాలు మాత్రం ఇంతటి అందగత్తెకు రాలేదు అంటూ పలువురు అభిమానులు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. అవకాశాలు రాకపోయినా తన లైఫ్ని బాగా ఎంజాయ్ చేసుకుంటూ ముందుకు వెళుతోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ ప్రస్తుతం ఈ ఫోటోలు వైరల్ గా మారుతున్నాయి.