లెదర్ డ్రెస్‌లో పిచ్చెక్కిస్తున్న భూమి పెడ్నేకర్

టౌన్ హాట్ బ్యూటీ భూమి పెడ్నేకర్ తన అందాలతో అభిమానులను అలరిస్తోంది. తన హాట్ పిక్స్‌ను ఇన్‌స్టా వేదికగా పంచుకుంటుంది. ట్రెండీ అవుట్‌ఫిట్స్‌లో భూమి పెడ్నేకర్ తన అందాలను ఆరబోస్తుంది. తన హాట్ హాట్ ఫొటోలతో ఇంటర్నెట్‌ను హీటెక్కించింది. తాజాగా తన బికినీ లుక్‌‌లో సెల్ఫీ పిక్స్‌ షేర్ చేయగా.. ఇవి నెట్టింట వైరల్‌గా మారాయి. బీటౌన్‌లో హాట్ హీరోయిన్స్‌లో తనూ ఒకరు కాగా.. సినిమాల్లో గ్లామర్ పదర్శనకు అస్సలు ఈ బ్యూటీ తగ్గడం లేదు. ఈ హాట్ ఫొటోలు చూసిన కుర్రాళ్లు బోల్డ్ కామెంట్లతో రెచ్చిపోతున్నారు.

భూమి పెడ్నేకర్ సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్ గా ఉంటుంది. అలాగే హాట్ ఫొటోలను షేర్ చేస్తూ నెట్టింట గ్లామర్ హీట్ రోజు రోజుకూ పెంచుతోంది. తాజాగా భూమి పెడ్నేకర్ ఉబికి వస్తున్న ఎద పరువాలని చూపిస్తూ కళ్ళు చెదిరే లెదర్ డ్రెస్ లో ఉన్న ఫొటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది. మైండ్ బ్లాక్ అయ్యేలా సోయగాల వల విసురుతూ తన హాట్‌నెస్ తో కర్రాళ్ల గుండెల్లో సెగలు రేపుతోంది. పెదవులతో తేనెలొలికిస్తూ, కళ్ళతో కసిగా చూస్తూ కుర్రకారుకు పిచ్చెక్కిస్తోంది.

ఈ ఫొటోస్ ప్రస్తుతం నెట్టింట వైరల్ అవుతున్నాయి. భూమి పెడ్నేకర్ సొగసు ఘాటుకి కుర్రాళ్ళు మైకంలో మునిగిపోతున్నారని చెప్పవచ్చు. హాట్ బ్యూటీ అంటూ నెటిజన్లు కామెంట్స్ పెడుతున్నారు. మత్తు చూపులతో కుర్రాళ్ళని ఉడికించాలంటే భూమి పెడ్నేకర్ తర్వాతే ఎవరైనా అంటూ ఫ్యాన్స్ కామెంట్స్ చేస్తోన్నారు. అయితే బాలీవుడ్ లో బోల్డ్ హీరోయిన్లలో ఈమె కూడా ఒకరు. టాయిలెట్ ఏక్ ప్రేమ్ కథ, శుభ మంగళ్ సావధాన్ లాంటి సినిమాలతో ఆమె హీరోయిన్ గా గుర్తింపు పొందారు. సినిమా హీరోయిన్లు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలను ఆమె ఓపెన్ గా బయటకు చెప్పేస్తూ పాపులర్ అవుతున్నారు.