ఓవర్ డోస్ తో క్లీవేజ్ షో చేస్తున్న నాని హీరోయిన్..!!

హీరోయిన్ వాణి కపూర్ దాదాపుగా ఇండస్ట్రీలోకి ఎంట్రీ ఇచ్చి 10 సంవత్సరాలు పైనే అవుతోంది .కానీ తెలుగులో కేవలం నాని నటించిన ఆహనాకళ్యాణం సినిమా ద్వారా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా నిరాశనే మిగిల్చింది. ఇప్పటివరకు కేవలం ఇమే7 సినిమాలలో మాత్రమే నటించింది.. ఈ మధ్యకాలంలో మరింత స్లోగా అయింది వాణి కపూర్.. ఈమె మళ్లీ పుంజుకోవడం ప్రధాన కారణం ఏమి అందాల ఆరబోత అని చెప్పడంలో ఎలాంటి సందేహం లేదు.. హీరోయిన్గా ఆఫర్లు వచ్చిన రాకుండా సోషల్ మీడియాలో అందాల ఆరబొత ఫోటోలతో మాత్రం కుర్రాలను టెంప్ట్ చేస్తూ ఉంటుంది.

ActressBuff on X: "Vaani Kapoor 🔥🔥 https://t.co/tL7KdGql4B" / X

నిరంతరం సోషల్ మీడియాలో తన అందాల ఆరబోత ఫోటోలతో వాణి కపూర్ ట్రెండ్ ను సెట్ చేస్తూ ఉంటుంది.. ఇప్పుడు ఆ ఫోటోలే ఈమెకు బాలీవుడ్ లో మరిన్ని అవకాశాలు తీసుకొచ్చేలా చేస్తున్నాయని పలువురు విశ్లేషకులు సైతం తెలియజేస్తున్నారు.. ఈ విషయాన్ని పక్కన పెడితే వాణి కపూర్ మరొకసారి తన అందాల ఆరబోతతో క్లివెజ్ షో తో రెచ్చిపోయింది. ఈసారి అంతకుమించి అన్నట్లుగా తన అందాలతో మతి పోగొట్టే పని చేస్తోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ.

ఓవర్ డోస్ తో క్లీవెజ్ షో తో పలువురు నెటిజెన్స్ సైతం అవాక్కయ్యే విధంగా తన అందాల ఆరబోతతో వైరల్ గా మారుతోంది. సినిమాలలో ఇప్పటికీ ఓవర్ డోస్ అందాలను చూపిస్తు అవకాశాలను సంపాదించుకుంటోంది. ముందు ముందు ఈమె ఫోటోలు మరిన్ని షేర్ చేసి అవకాశ పుష్కలంగా కనిపిస్తున్నాయి. ఈ రేంజ్ లో అందాల ఆరబోత చేస్తే వెండితెర పైన కూడా ఖచ్చితంగా రాణిస్తుందని పలువురు నెటిజన్స్ సైతం కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varinder Chawla (@varindertchawla)