వర్షంలో తడుస్తూ బికినీ అందాలతో కాక రేపుతున్న ప్రభాస్ హీరోయిన్..!

బాలీవుడ్ హీరోయిన్ దిశా పటానీ ఒకవైపు హీరోయిన్ గా మరొకవైపు సోషల్ మీడియాలో కూడా తన గ్లామర్ తో చెలరేగిపోతూ ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ఘాటైన అందాలు చూపిస్తూ కుర్రకారులను రెచ్చగొడుతూ ఉంటుంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. మొదట పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వం వహించిన లోఫర్ సినిమాతో తెలుగు తెరకు పరిచయమైంది. ఈ సినిమాలో కూడా తన అందాల ఘాటుకి కుర్రకాలలో సైతం ఫిదా అయ్యారు. బాలీవుడ్ లో తిరుగులేని గ్లామర్ హీరోయిన్ గా పేరు సంపాదించిన ఈ ముద్దు గుమ్మ నిత్యం ఏదో ఒక వార్తలలో నిలుస్తూనే ఉంటుంది.

Disha Patani in Calvin Klein bikini flaunting her wet sexy body - new hot pics. : r/SareeVsBikini

ముఖ్యంగా బోల్డ్ ఫోటోషూట్లతో సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడు పలు ప్రకంపనాలు సృష్టిస్తూ ఉంటుంది. తాజాగా ఇంస్టాగ్రామ్ లో ఒక కొత్త ఫోటోని షేర్ చేసింది క్షణాలలో వైరల్ కావడం జరిగింది. నటిగా నటనపరంగా కంటే ఎక్కువగా గ్లామర్ ఎఫైర్ వ్యవహారాలలోని పాపులారిటీ అయింది దిశాపటాని.బాలీవుడ్ లో అతి తక్కువ సమయంలోనే బోల్డ్ బ్యూటీగా పేరు సంపాదించింది. ఎప్పుడు బోల్డ్ ఫోటో షూట్లతో సోషల్ మీడియాలో ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ ఉంటుంది.

Viral Video: Disha Patani Suffers Oops Moment In Golden Dress At Dinner Outing, Friend Helps Fix Her Dress | People News | Zee News

బాలీవుడ్ నటుడు టైగర్ శ్రాఫ్ తో లవ్ బ్రేకప్ అయినట్లుగా బాలీవుడ్ లో వార్తలు వినిపించాయి. తాజాగా దిశా పటాని సహజ సిద్ధమైన శైలిలో బోల్డ్ నేస్తం రెచ్చగొడుతూ ఉంటుంది తాజాగా బికినీలు వర్షం లో తడుస్తూ నేలపై పడుకొని ఇస్తున్న ఫోటోలు చూసి బుర్రకారుల సైతం పలు రకాలుగా కామెంట్లు చేస్తున్నారు. ఇంత హాట్ గా దిశ పటానీ రెచ్చగొట్టే ఫోటోలను షేర్ చేసింది అంటూ కామెంట్లు చేస్తున్నారు. అయితే ఇది లో దుస్తుల యాడ్ కోసం దిశపటాని ఇలా బ్రా ఇన్నర్ వేర్లో వర్షం లో అగ్గి మంటలు రాజేస్తోంది. ప్రస్తుతం ప్రభాస్ నటిస్తున్న కల్కి చిత్రంలో నటిస్తోంది.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Disha patani🦋 (@dishafpx)