బికినీలో కుర్రకారులను క్లీన్ బౌల్డ్ చేస్తున్న.. వింక్ బ్యూటీ..!!

సోషల్ మీడియా ద్వారా ఓవర్ నైట్ కి మంచి పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న హీరోయిన్లలో ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ కూడా ఒకరు.. ఈ మలయాళం ముద్దుగుమ్మ.. ఓరు ఆధార్ లవ్ అనే చిత్రం ద్వారా సెకండ్ లీడ్ గా నటించింది. అయితే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన ఒక్క సాంగులోనే ఒకే ఒక్క ఫ్రేమ్లో కనిపించి అందరిని ఆకర్షించింది ప్రియా ప్రకాష్. ఈ చిత్రం భారీ డిజాస్టర్ అయినప్పటికీ కూడా వింక్ బ్యూటీగా పేరుపొందింది. ఆ తర్వాత పలుకమర్సియల్ యాడ్లలో కూడా నటించి మంచి పాపులారిటీ సంపాదించింది.

Priya Prakash Varrier in blue bikini flaunts her slim toned figure - watch  hot video.
సెకండ్ మూవీ అవకాశం రావడానికి కాస్త సమయం పట్టింది. శ్రీదేవి బంగ్లా అనే చిత్రాన్ని హిందీలో స్టార్ట్ చేయక దీనిపైన బోనికపూర్ కేసు వేయడంతో రిలీజ్ కి నోచుకోలేదు. స్టార్ట్ చేయక దీనిపైన బోనికపూర్ కేసు వేయడంతో రిలీజ్ కి నోచుకోలేదు. తెలుగులో ఇష్క్, చెక్ వంటి సినిమాలలో ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ నటించిన ఈ రెండు సినిమాలు పెద్దగా సక్సెస్ కాలేకపోయాయి ప్రస్తుతం ఈ ముద్దుగుమ్మ పవన్ కళ్యాణ్ , తేజ్ కాంబినేషన్లో వినోదయ సీతం అనే చిత్రంలో నటిస్తున్నది.

Pic Talk: Priya Prakash Sizzles in A Sensual Blue Bikini

అయితే సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడు గ్లామర్ రెచ్చిపోయి హాట్ హాట్ ఫోటోలను వీడియోలను షేర్ చేస్తూ ఉంటుంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. తాజాగా ఈ ముద్దుగుమ్మ ఏకంగా బికినీలో ఉండే వీడియోని షేర్ చేసి కుర్రకారుల మతులు పోగొట్టింది. బికినీ వీడియోలు సెగలు రేపేటువంటి ఫోటోలను వీడియోలను షేర్ చేసింది బ్లూ కలర్ బికినీల సముద్రంలో స్నానం చేస్తూ తన తడిసిన అందాలతో కుర్రకారులకు చమటలు పట్టిస్తోంది.ప్రస్తుతం ఈ ఫోటోలు వీడియో సోషల్ మీడియాలో తెగ వైరల్ గా మారుతోంది.

Share post:

Latest