బెడ్ పై హాట్ పోజుల‌తో క‌వ్విస్తున్న ఆషు రెడ్డి.. పాపం కుర్రాళ్లు ఏమైపోతారో?

ఆషు రెడ్డి.. ఈ బిగ్ బాస్ బ్యూటీ అందాల ఫోటోలతో ఆకట్టుకుంటున్న విషయం ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. తాజాగా ఆమె అందాల దాడి చేస్తూ ఓ రేంజ్ లో బెడ్ పై రెచ్చిపోతూ కనిపించింది. యూట్యూబ్ స్టార్ అలాగే బిగ్ బాస్ బ్యూటీ ఆషు రెడ్డి.. తన లేటెస్ట్ హాట్ ఫోటోలతో ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తుంది.

ఆమె అందాల దాడి నెటిజనుల బాడీలో మంటలు పుట్టిస్తుంది. ఈ ఫోటోలలో ఆమె బ్లాక్ టైట్ ఫిట్ లో టాప్ అందాలు థైస్‌ షో తో ఇంటర్నెట్లో టెంపరేచర్ పెంచుతుంది. ఆమె బెడ్ పై విరహవేదనతో మత్తెక్కించే ఫోజులతో మతిపోగడుతూ కుర్ర కారుకి విజువల్ ట్రీట్ ఇస్తుంది.

ఇక ఈ ఫోటోలు చూసినా నెటిజన్లు ఆషు రెడ్డి బ్లాస్టింగ్ ఫోజులంటూ అలాగే వీకెండ్ ట్రీట్ అదిరిపోయింది అంటూ కామెంట్లు పెడుతున్నారు. అంతేకాకుండా ఆషు రెడ్డి తన హాట్ ఫోటోలతో కూల్ గా ఉన్నా వాతావరణం ఒక్కసారిగా వేడెక్కించింది. ప్రస్తుతం ఈమెకు సంబంధించిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో దుమారం రేపుతున్నాయి.