అక్కడ కెమారా పెట్టి ..కుర్రాళ్లను టెంప్ట్ చేస్తున్న నాగ్ బ్యూటీ..తట్టుకోలేం రా అబ్బాయిలు..!!

హీరోయిన్ పూనమ్ బజ్వా అంటే టాలీవుడ్ లో మ‌రీ అంత పాపుల‌ర్ కాదు. కానీ కింగ్ నాగార్జున `బాస్` సినిమాలో హీరోయిన్ అంటే ఈజీగా అందరూ గుర్తుపట్టేస్తారు. టాలీవుడ్ లో కి మెరుపుతీగలా వచ్చి ఛాన్సులు రాకపోవడంతో అలా వెళ్లిపోవ్‌గా కనబడుతూ ఉంటుంది. ఇప్పటికే మూడు పదుల వయసు దాటినా కూడా.. ఆమె అందాలు ఆరబోతే లక్ష్యంగా ఇంటర్నెట్లో రచ్చ చేస్తూ కుర్ర కారుల‌కి నిద్ర లేకుండా చేస్తుంది. అదృష్టం కలిసి రాక ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్ రేసులో వెనక పడిపోయిందని చెప్పాలి.

ఈమెను హీరోయిన్ గా తీసుకునే మంచి ఫిగర్ ఉన్నా చిన్న పాత్రలకే పరిమితం అయిపోయింది. ఆమె చివ‌రిగా ఎన్టీఆర్ కథానాయకుడు సినిమాలో నటించింది. ఆ తరువాత టాలీవుడ్ లో ప్రయత్నాలు చేస్తున్నా పెద్ద అవకాశాలు దక్కించుకోలేదు. రీసెంట్‌గా పూనమ్ తన ఇంస్టాగ్రామ్ లో అందాలు చూపిస్తూ కుర్ర కారును రెచ్చగొడుతుంది. పూన‌మ్‌ అందాల ఆరబోత జాతర్ని చూసి కుర్రాళ్ళు తట్టుకోలేకపోతున్నారు. అయితే అందులో భాగంగానే ఆమె బొద్దైన‌ అందాలను డిఫరెంట్ యాంగిల్స్ లో చూపిస్తూ చూసినోళ్ళకి చూసినంత అనేట్టుగా గ్లామర్ షోతో అభిమానుల్ని ఆకర్షిస్తుంది.

క్లీవేజ్ అందాలు… తన హాట్ థైస్ తో కుర్రాళ్ళకి గ్లామర్ షో చేయడం విశేషం. ఇంకా బెడ్ పై పడుకుని విరహంతో తల్లడిల్లి పోతున్న‌ట్టుగా ఉన్న ఆమె త‌న ఒంపు సొంపులతో మరో రేంజిలో ట్రీట్ ఇస్తోంది. అంతేకాకుండా టాప్ అందాలను డిఫరెంట్ యాంగిల్స్ లో చూపిస్తూ సోషల్ మీడియాలో హల్చల్ చేస్తుంది. ఈ సందర్భంగా లేటెస్ట్ గా పూనమ్ బజ్వా పంచుకున్న ఈ బెడ్ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో నేటిజనుల హాట్ కామెంట్లతో వైరల్ అవుతున్నాయి.

Share post:

Latest