మీలో ఎవరు కోటీశ్వరులు షోలో ఎన్టీఆర్ భజన?

September 22, 2021 at 4:40 pm

ఎవరు మీలో కోటీశ్వరుడు ఈ షో గురించి ప్రత్యేకంగా పరిచయం అక్కర్లేదు. అయితే ఇంతకుముందు ప్రసారమైన మంచి ప్రశంసలు అందుకున్న ఈ షో ఈసారి సానుకూల ప్రశంసలు పొందలేదు. ఎందుకంటే ఇందులో అడిగే ప్రశ్నలు చాలా సిల్లీ గా కనిపిస్తున్నాయి అయితే ఈ కార్యక్రమానికి జూనియర్ ఎన్టీఆర్ హోస్ట్ గా చేస్తుండటంతో ఈ షో నీ ఎంతో మంది ఆసక్తిగా తిలకిస్తున్నారు. ఈ షోలో పాల్గొనే వారిని అలాగే ప్రేక్షకులను తన తెలివితో అలరించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు జూనియర్ ఎన్టీఆర్. అయితే ఎన్టీఆర్ ను ఈ విధంగా చూడటం ప్రేక్షకులకు ఆనందంగా ఉన్నప్పటికీ,వాస్తవానికి ఒక కారణం ప్రేక్షకులను కలవరపెడుతోంది.

హిందీలో వచ్చిన ఈ షో చాలా విజయవంతమయ్యింది. ఎందుకంటే ప్రతి సారి అమితాబచ్చన్ పోటీదారుల జీవిత విషయాలను, అలాగే సమయాల గురించి విచారిస్తూ ఉండటంతో చాలా మంది ప్రేక్షకులు దీన్ని ఇష్టపడ్డారు. కానీ ప్రస్తుతం జూనియర్ ఎన్టీఆర్ షో లో పాల్గొనేవారు ఎన్టీఆర్ భజన మాత్రమే చేస్తున్నారు. ప్రోగ్రాం ఎడిటర్లు ఆ భజనకి ఎక్కువ సమయం ఇస్తున్నారా.చాలా మంది పోటీదారులు ఇలా భజన చేస్తుంటే ఆశ్చర్యపోతారు. అప్పుడు వారు స్క్రీన్ సమయం తెలియదు కాని దీన్ని నిర్ధారించుకోవడానికి భారీగా తగ్గించబడాలి. ఈ షో లో చేసే అధిక భజన అతని సొంత అభిమానులు కూడా భరించలేనిది.

మీలో ఎవరు కోటీశ్వరులు షోలో ఎన్టీఆర్ భజన?
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts