లాల్ సలాం: కేవ‌లం ఆ గెస్ట్ రోల్‌కు రజిని తీసుకున్న రెమ్యూనరేషన్ తెలిస్తే ఫ్యుజులు ఎగిరిపోతాయి..

ఇటీవల కాలంలో స్టార్ హీరోల సినిమాల్లో మరో స్టార్ హీరో కూడా భాగమై మల్టీస్టారర్ సినిమాలను తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఏదైనా గెస్ట్ రోల్ ఉన్నా కూడా ఆ పాత్రలో నటించడానికి స్టార్ హీరోలు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇస్తున్నారు. ఇక ఒక హీరో సినిమాలో మరి కొంతమంది హీరోలు నటించడం ప్రస్తుతం సాధారణ అయిపోయింది. అయితే ఇలా గెస్ట్ రోల్‌లో చేసినందుకు కూడా స్టార్ హీరోలు భారీ మొత్తంలో రెమ్యునరేషన్ తీసుకుంటున్నారు.

Lal Salaam: Starring Vishnu Vishal and Vikranth, Rajinikanth To Make  Special Appearance in Daughter Aishwarya's Film | LatestLY

ఈ నేపథ్యంలో కోలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ రజినీకాంత్ కూడా లాల్ సలాం సినిమాలో గెస్ట్ రోల్ లో నటించిన సంగతి తెలిసిందే. రజనీ పెద్ద కుమార్తె ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ డైరెక్షన్లో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలో రజనీకాంత్ గెస్ట్ రోల్ లో చేయబోతున్నారని ఎప్పటినుంచో వార్తలు వైరల్ అయ్యాయి. క్రికెట్ నేపథ్యంలో రాబోతున్న ఈ సినిమాలో విష్ణు విశాల్, విక్రమ్ కీలకపాత్రలో నటిస్తున్నారు. నిరోషా, తంగ దొరై మరియు ధన్య త‌దిత‌రులు న‌టిస్తున్నారు.

ఈ సినిమా ఫిబ్రవరి 9న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా ఈ సినిమా లాంచ్ కార్యక్రమం ముగిసింది. ఇక ఇప్పటివరకు ఈ సినిమా నుంచి రిలీజ్ అయిన పాటలు ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్నాయి. ఈ సినిమాకు ఏ ఆర్ రెహమాన్ సంగీతం అందించగా.. రిలీజ్ డేట్ దగ్గర పడుతున్న నేపథ్యంలో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు జోరుగా సాగుతున్నాయి. సినిమా ప్రమోషన్ లో భాగంగా సూపర్ స్టార్ రజినీకాంత్ రెమ్యూనరేషన్ గురించి ఓ వార్త తెగ వైరల్ అవుతుంది.

Lal Salaam Pooja Ceremony | Rajinikanth | Aishwarya Rajinikanth |  Subaskaran | Lyca Productions - YouTube

ఈ సినిమాలో క్యామియో రోల్ లో అరగంట కనిపించిన రజిని కేవలం ఆ చిన్న పాత్ర కోసం ఏకంగా రూ.40 కోట్లు రెమ్యూనరేషన్ అందుకున్నాడని టాక్. ప్రస్తుతం ఈ న్యూస్ సోషల్ మీడియాలో తెగ వైరల్ అవ్వడంతో రజినీకాంత్ ఫ్యాన్స్‌తో పాటు సాధారణ ప్రేక్షకుల ఫ్యుజులు ఎగిరిపోయినట్లు అయింది. ఇక ఈ సినిమాలో రజిని నటిస్తూ ఉండడంతో సినిమాకు భారీ మార్కెట్ జరిగిందని.. అందుకే నిర్మాతలు కూడా ఆయనకు ఆ రేంజ్ లో రెమ్యూనరేషన్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.