ఆ సినిమా విషయంలో ఎన్టీఆర్ కోరిక తీరలేదా… పాపం అన్ని సమస్యలు ఈయనకే వచ్చాయి గా…!!

సీనియర్ ఎన్టీఆర్ కెరీర్ లో ఎన్నో విజయాలు ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఎలాంటి పాత్ర పోషించిన ఆ పాత్రలకు నూటికి నూరు శాతం న్యాయం చేసిన నటులలో సీనియర్ ఎన్టీఆర్ ఒకరు. విప్లవం యోధుడు అల్లూరి సీతారామరాజు కథను సినిమాగా నిర్మించాలని ఎన్టీఆర్ భావించారు. ఇక ఈయన తోడు దొంగలు సినిమా అనంతరం అల్లూరి సీతారామరాజు సినిమాలో నటించాల్సి ఉంది. కానీ అప్పటికే జయసింహ సినిమాను ప్రకటించి ఉండడంతో ఎన్టీఆర్ నిర్ణయం మారింది.

ఇక జై సింహ గణ విజయం తర్వాత ఎన్టీఆర్ సీతారామరాజు పాత్రలో సినిమా మొదలైనప్పటికీ.. అనేక కారణాల చేత ఈ సినిమా ఆగిపోయింది. ఇక పాండురంగ మహాత్మ్యం సినిమా తర్వాత ఈ సినిమాలో నటించాలని ఎన్టీఆర్ ఇక ఆ సమయంలో పడాల రామారావు అల్లూరి సీతారామరాజు స్క్రిప్ట్ లో హీరోయిన్ కు స్థానం లేకపోవడంతో కథను మార్చాలని ఎన్టీఆర్ను కోరారు. ఇక ఆ తర్వాత ఒక సంస్థ శోభన్ బాబుతో అల్లూరి సీతారామరాజు సినిమాను తెరకెక్కించాలని అనుకున్నప్పటికీ ఆర్థిక సమస్యల కారణంగా వెనక్కి తగ్గింది.

అదే కథను సూపర్ స్టార్ కృష్ణ సొంతం చేసుకోగా త్రిపురనేని మహారథి తుది మార్పులు చేర్పులు చేశారు. ఇక సూపర్ స్టార్ కృష్ణ 100వ సినిమాగా ఈ సినిమా తెరకెక్కడం ఆశ్చర్యం. ఇక కృష్ణ ఈ సినిమాలో నటించడంతో ఎన్టీఆర్ అల్లూరి సీతారామరాజు మూవీ విషయంలో వెనక్కి తగ్గారు. ఇక ఆ సినిమాలో సీనియర్ ఎన్టీఆర్ అల్లూరి పాత్రలో నటించకపోయినప్పటికీ అనేక సినిమాలలో అల్లూరి పాత్రలో కనిపించి ప్రేక్షకులని మెప్పించారు. ఇక ఈ వార్త చూసిన ప్రేక్షకులు…” ఎన్టీఆర్ గారికి ఈ మూవీ విషయంలో ఎక్కడ లేని సమస్యలు వచ్చినట్లు ఉన్నాయి ” అంటూ కామెంట్ చేస్తున్నారు.