ఆ పార్ట్ చూపిస్తూ పగటి పూటే చుక్కలు చూపిస్తున్న మిల్కీ బ్యూటీ.. తప్పదు ఇక లైట్స్ ఆఫ్ చేయాల్సిందే..!!

మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా అనడం కంటే.. బోల్డ్ బ్యూటీ తమన్నా అనడం ఉత్తమం. ఈమె, నటనతో తిరుగులేని స్థాయిలో ఫాలోయింగ్ ని సంపాదించుకుంది. నిత్యం సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ గా ఉంటూ తన అందాలను ఆరబోస్తూ.. అందాల ఆరబోత అనే బిరుదును సైతం సంపాదించుకుంది.

ఇక ఈమె ఎక్స్పోజింగ్ ముందు ఏ హీరోయిన్ అయినా తగ్గాల్సిందే. ఏ సినిమాలో అయినా రొమాంటిక్ సీన్స్ చేయడానికి ఇబ్బంది పడకుండా.. ధైర్యంగా చేసేస్తుంటుంది. సోషల్ మీడియాలో ఎన్ని అందాలు ఉన్నా సరే.. ఈ భామకే ఎక్కువ ఫాలోయింగ్ ఉంటుంది. తాజాగా ఈ భామ చీర కట్టులో ఫోటోలు షేర్ చేసింది. అందాలు ఆరబోస్తూ.. చీర కొంగు జార వేస్తూ ఫోటోలు షేర్ చేసింది.

ఈ ఫోటోలు చూసిన ప్రేక్షకులు…” ఇంత అందాన్ని తట్టుకోలేకపోతున్నాం. ఎక్కడ కొన్నావ్… నీ అందం చూస్తే మాకు హీటెక్కిపోతుంది. అంత హాట్ గా ఉన్నావ్ పిల్ల అంటుంటే…మరి కొందరు నీ బాయ్ ఫ్రెండ్ విజయ్ వర్మ సో లక్కి.. వాడికి రోజు పండగే. ఎప్పుడు కావలంటే అప్పుడు లైట్స్ ఆఫ్ చేసుకోవచ్చు.. అందాల అప్సరసలా ఉన్నావు..” అంటూ బోల్డ్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.