లోకేష్ కనకరాజ్ తో సినిమా వద్దంటున్న ప్రభాస్ ఫ్యాన్స్… కారణం ఇదే!

ప్రస్తుతం సౌత్ ఇండియాలో ఉన్న టాప్ డైరెక్టర్లలో లోకేష్ కనగరాజ్ ఒకరు. సందీప్ కిషన్ నటించిన మానగరం సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యాడు. అతను కార్తీ ఖైదీతో బ్లాక్‌బస్టర్ హిట్‌ని అందించాడు, ఇది గ్రిప్పింగ్ యాక్షన్, స్క్రీన్‌ప్లేతో భారతదేశవ్యాప్తంగా చాలామంది ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది.

తర్వాత ఈ డైరెక్టర్ విజయ్ నటించిన మాస్టర్, కమల్ హాసన్ నటించిన విక్రమ్ చిత్రాలను తెరకెక్కించాడు. కళాశాల ప్రొఫెసర్, గ్యాంగ్‌స్టర్ మధ్య జరిగిన ఘర్షణ నేపథ్యంగా వచ్చిన మాస్టర్ కమర్షియల్‌గా విజయం సాధించింది. విక్రమ్ పొలిటికల్ థ్రిల్లర్, ఇది కమల్ హాసన్ కెరీర్‌ను మళ్లీ గాడిలో పెట్టింది, ఎందుకంటే ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా 500 కోట్ల రూపాయలకు పైగా వసూలు చేసింది. ఇది సౌత్ ఇండియాలో ముఖ్యంగా కమల్ హాసన్ అభిమానుల్లో పెను సంచలనం సృష్టించింది.

విజయ్ ప్రధాన పాత్రలో నటించిన తాజా చిత్రం లియో. తెలుగు, హిందీ, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ భాషల్లో విడుదలైన ఈ చిత్రంపై ప్రేక్షకుల్లో భారీ అంచనాలు నెలకొని ఉన్నాయి. అయితే, ఈ చిత్రం విమర్శకులు, ప్రేక్షకుల నుండి మిశ్రమ సమీక్షలను అందుకుంది. సినిమా ఫస్ట్ హాఫ్ ఆకట్టుకోగా, సెకండ్ హాఫ్ బలహీనమైన ఫ్లాష్‌బ్యాక్, కథాంశం కారణంగా విమర్శలు వచ్చాయి. చిత్రం లాజిక్, పొందిక లేనిదిగా అనిపించింది. కంటెంట్ కంటే స్టైల్ పై ఎక్కువ ఆధారపడింది. మిశ్రమ స్పందన వచ్చినప్పటికీ, విజయ్‌కి ఉన్న భారీ హైప్, ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ కారణంగా ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి ఓపెనింగ్‌ను పొందగలిగింది.

లోకేష్ కనగరాజ్ తన నైపుణ్యంతో కూడిన దర్శకత్వం, సినిమాటోగ్రఫీకి పేరుగాంచాడు. ఆకట్టుకునే సన్నివేశాలు, ప్రేక్షకులను కట్టిపడేసేలా విజువల్స్‌ను రూపొందించడంలో ఆయనకు నైపుణ్యం ఉంది. అయితే తన సినిమాల స్క్రిప్ట్, కథపై కూడా ఎక్కువ శ్రద్ధ పెట్టాల్సి ఉంది. అలా చేసి ఉంటే 1000 కోట్ల రూపాయల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ దాటగలిగే సినిమాగా లియో అవతరించేది కానీ అలా జరగలేదు.

లోకేష్ కనగరాజ్ తన తదుపరి ప్రాజెక్ట్‌లను ఇప్పటికే ప్రకటించారు. అతను తన తదుపరి చిత్రంలో రజనీకాంత్‌ సినిమాకి దర్శకత్వం వహించనున్నాడు, ఆ తర్వాత ఖైదీ, విక్రమ్‌కి సీక్వెల్స్‌ను రూపొందించనున్నాడు. అతను రోలెక్స్ అనే కొత్త కాన్సెప్ట్‌ను కూడా పరిచయం చేస్తాడు, ఇది అతని లోకేష్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్ లో భాగమవుతుంది. ఈ చిత్రాలను పూర్తి చేసిన తర్వాత, అతను తన తదుపరి వెంచర్ కోసం ప్రభాస్‌తో కలిసి పని చేయనున్నాడు.

లోకేష్ కనగరాజ్‌తో సినిమా ప్రభాస్ చేస్తున్నాడని తెలిసి ప్రభాస్ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ప్రభాస్ స్టార్ పవర్‌ని, లోకేష్ దర్శకత్వ పటిమను ప్రదర్శించే గ్రాండ్ ఫిల్మ్ గా అది ఉంటుందని వారు ఆశించారు. అయితే, లియోను చూసిన తర్వాత, వారు తమ ఆలోచనను మార్చుకున్నారు. లోకేష్ కనగరాజ్‌తో ప్రభాస్ పని చేయడం తమకు ఇష్టం లేదని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడం ప్రారంభించారు. లియో చిత్రం పట్ల తమ నిరాశను, నిస్పృహను వ్యక్తం చేశారు. ఈ పోస్టులు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్‌గా మారాయి.