బెడ్ రూమ్ లో రెచ్చిపోయిన ” గుప్పెడంత మనసు ” జగతి.. టూ హాట్‌..‌!!

” గుప్పెడంత మనసు ” సీరియల్ ఫేమ్ జ్యోతి రాయ్ గురించి ప్రత్యేకమైన పరిచయం అవసరం లేదు. సీరియల్లో తల్లి పాత్ర చేస్తున్న ఈమె… రీల్‌ లైఫ్ కి, రియల్ లైఫ్ కి చాలా తేడా ఉంది. నిత్యం సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ గా ఉండే ఈ ముద్దుగుమ్మ… పొట్టి పొట్టి బట్టలు ధరించి బోల్డ్‌ లుక్స్ తో ఫుల్ పాపులారిటీ దక్కించుకుంది.

అయితే.. జ్యోతి రాయ్ కన్నడకి చెందిన ఓ యువ దర్శకుడితో ప్రేమలో ఉన్నట్లు వార్తలు వస్తున్న సంగతి మనందరికీ తెలిసిందే. ఇదిలా ఉంటే.. సీరియల్ లోని కాకుండా ప్రస్తుతం వెబ్ సిరీస్లతో కూడా బిజీగా ఉంటుంది. ప్రెట్టీ గర్ల్ అనే వెబ్ సిరీస్ లో హీరోయిన్ గా చేస్తున్న జ్యోతి రాయ్ ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్ చేశారు. ఈ ఫస్ట్ లుక్ లో ఆమె అందం పిచ్చెక్కించే విధంగా ఉంది.

రెడ్ కలర్ డ్రెస్ ధరించి బెడ్ రూమ్ లో ఎద అందాలను చూపిస్తూ కుర్రాళ్లకు నిద్ర లేకుండా చేస్తుంది. ఈమె పరువాలు చూసిన నెటిజెన్లు ఇంత అందం అంటూ కొంటె కామెంట్స్ పెడుతున్నారు. ప్రస్తుతం ఈమె ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి.