టాప్ తీసేసి.. యద అందాల ఆరబోతతో.. కుర్రాలను టెంప్ట్ చేస్తున్న మంచు లక్ష్మి..

కలెక్షన్ కింగ్ మంచు మోహన్ బాబు నట వారసురాలిగా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగు పెట్టింది మంచు లక్ష్మి. ఇండస్ట్రీలోకి అడుగు పెట్టిన కొత్తలో కొన్ని సినిమాల్లో నటించి తర్వాత యాంకర్ గాను రాణించింది. అయితే నటన పరంగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న అనుకున్నంత రేంజ్ లో అవకాశాలు రాకపోవడంతో స్టార్ హీరోయిన్గా ఎదగలేక పోయింది.

సినిమాల్లో నటించకపోయినా యాంకరింగ్ కు దూరంగా ఉన్న సోషల్ మీడియాలో మాత్రం ఎప్పుడూ యాక్టివ్ గా ఉంటూ తన లేటెస్ట్ ఫోటోషూట్ పిక్స్ ను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసుకుంటూ ఉంటుంది. ఆమెకు ఫ్యాన్స్ ఫాలోయింగ్ కూడా ఎక్కువగానే ఉంది. పెళై.. ఒక పాప పుట్టినా ఈ వయసులో కూడా గ్లామరస్ టచ్ ఇచ్చేందుకు వెనకడుగు వేయడం లేదు ఈ మంచు డాటర్. హాట్ డ్రెస్సింగ్ స్టైల్‌తో ఎక్స్ పోజ్‌ చేస్తూ కుర్రాళ్లకు చెమటలు పట్టిస్తుంది.

ఇందులో భాగంగానే తాజాగా తన ఇన్‌స్టా స్టోరీలో పైన టాప్ తీసేసి యద‌ అందాలను క్లియర్గా బయటపెట్టి షో చేసింది. దీంతో ఈ ఫోటోలు చూసిన జనాలు ఆ ఎక్స్పోజింగ్ ఏంటి.. నీకు అసలు బుర్ర పని చేస్తుందా.. వయసు పెరుగుతున్న కొద్ది ఇంకా ఎక్స్పోజింగ్ పెంచేస్తున్నావు.. నీకు ఒక పాప ఉంది ఆ విషయం గుర్తుందా.. అంటూ ఫైర్ అవుతూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.