సెక్స్ రాకెట్ లో చిక్కిన ప్రముఖ స్టార్ యాంకర్..!

September 23, 2021 at 3:18 pm

సినీ నటులు కొంత మంది సెలబ్రిటీలు తమ వ్యక్తిగత జీవితంలో బాగా దిగజారిపోయి ఉంటారు. వివాహమైన వారు, వివాహం కాని వారు ఇలా మరొకరితో సంబంధాలు పెట్టుకొని నీచంగా ప్రవర్తిస్తుంటారు. ఇదిలా ఉండగా ఒక తెలుగు యాంకర్ కూడా సెక్స్ రాకెట్ లో ఇరుక్కునట్లు.. అప్పట్లో బాగా వార్తలు వినిపించాయి. ఆ విశేషాలు చూద్దాం.

తెలుగు పరిశ్రమకు చెందిన ఒక స్టార్ యాంకర్ తన అందంతో ఎంతో మందిని తన వలలో వేసుకుని. ఇక ఆమె యాంకర్ గా తన కెరీర్ మొదలు పెట్టినప్పటి నుంచి.. యాంకర్ గా బాగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఇక ఆమె పలు సినిమాలలో కూడా నటించింది. వివాహమైన కూడా వేరొకరితో సంబంధం పెట్టుకుంది.

గతంలో ఆ యాంకర్ తన బాయ్ ఫ్రెండ్ తో కలిసి ఒక బిజినెస్ కోసం అమెరికాకు వెళ్ళగా.. అక్కడ ఆమె చేసే బిజినెస్ బయటపడడంతో అందరూ ఒక్కసారిగా షాక్కు గురయ్యారు. చేసే బిజినెస్ ఏమిటంటే.. సీక్రెట్ గా సెక్స్ రాకెట్ నడిపేదట. దీంతో అక్కడ మీడియాకు దొరకడంతో.. ముఖం దాచేసుకుని.. ఇండియాలో పేరు బయటకు చెప్పకండి అంటూ మీడియా వాళ్లను బ్రతిమలాడిందట. దాంతో ఆమె పేరు చెప్పకుండా ఒక యాంకర్ సెక్స్ రాకెట్ నడుపుతున్నట్లుగా తెలియజేశారు.

సెక్స్ రాకెట్ లో చిక్కిన ప్రముఖ స్టార్ యాంకర్..!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts