విజయ్ దేవరకొండతో లావణ్య మిస్ చేసుకున్న సినిమా ఇదే.. చేసుంటే చచ్చిన మెగా కోడలు అయ్యేదే కాదేమో..!!

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో వైరల్ గా మారింది. టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్గా గుర్తింపు సంపాదించుకున్న లావణ్య త్రిపాఠి రీసెంట్ గానే మెగా ఇంటికి కోడలుగా అడుగుపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే . మరీ ముఖ్యంగా వరుణ్ తేజ్ తో ప్రేమాయణం నడిపి ఆమె మెగా ఇంటి కోడలుగా అడుగుపెట్టడంతో ఇప్పుడు అందరి దృష్టి ఆమెపైనే పడింది .

ఆమెకు సంబంధించిన పలు విషయాలను సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్ చేస్తున్నారు . అయితే విజయ్ దేవరకొండ తో ఆమె ఓ సినిమా చేయాల్సి ఉండిందని .. కానీ కథ నచ్చక రిజెక్ట్ చేసింది అన్న విషయం వైరల్ అవుతుంది. ఆ సినిమా మరేదో కాదు గీత గోవిందం . పరశురామ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలో హీరోయిన్గా లావణ్య త్రిపాఠిని అనుకున్నారట. డైరెక్టర్  అప్రోచ్ కూడా అయ్యారట .

కానీ ఆమెకు ఈ కథ నచ్చక రిజెక్ట్ చేసిందట . ఒకవేళ నిజంగా విజయ్ దేవరకొండ లాంటి నాటీ హీరోతో నటించి ఉంటే కచ్చితంగా ఆమె కెరియర్ టర్న్ అయ్యుండేది . అంతేకాదు అసలు ఆమె మెగా కోడలు అయ్యుండే ఛాన్స్ కూడా ఉండేది కాదు అంటున్నారు అభిమానులు . ఆ సినిమా రిజెక్ట్ చేసి మంచి పని చేసింది అంటూ పొగిడేస్తున్నారు ..!!