గుంటూరు కారం సంక్రాంతికి రిలీజ్ కానట్టేనా.. నిరాశలో ఫ్యాన్స్…

త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో మహేష్ బాబు నటిస్తున్న గుంటూరు కారం సినిమా సంక్రాంతి కానుకగా విడుదల కానుంది. అయితే అప్పటికి సినిమా రెడీ అవుతుందా అన్న సందేహం అభిమానుల్లో నెలకొంది. మేకర్స్ ప్రకారం, ఈ చిత్రం 37 రోజుల షూటింగ్ మిగిలి ఉంది. నవంబర్లో రెండు పాటలను చిత్రీకరించడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నారు. సంక్రాంతికి సినిమా రిలీజ్ అవుతుందన్న నమ్మకంతో ఉన్నారు.

అయితే ఈ సినిమా షూటింగ్‌లో కొంత జాప్యం జరుగుతోందని అభిమానుల వర్గాల్లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. కాంబినేషన్ సీన్స్ విషయంలో కొన్ని సమస్యల కారణంగా ఇటీవల ఒకటి రెండు సార్లు షూటింగ్ క్యాన్సిల్ అయినట్లు సమాచారం. షూటింగ్‌కి 37 రోజుల కంటే ఎక్కువ సమయం పట్టవచ్చని కొన్ని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. న‌వంబ‌ర్, డిసెంబ‌ర్ వ‌ర‌కు షూటింగ్ జ‌రుగుతుందని ఇన్సైడ్ టాక్. అలా చూసుకుంటే పోస్ట్ ప్రొడక్షన్స్ పనులు కూడా పూర్తి చేయాల్సి వస్తుంది. ఈ పనులన్నీ పూర్తి చేసే లోపు సంక్రాంతి పండుగ కూడా అయిపోవచ్చు.

సినిమాలో హీరోయిన్ శ్రీలీలకి డిసెంబర్‌లో ఎగ్జామ్స్ ఉండటంతో ఏ సినిమా షూటింగ్‌కి కూడా అందుబాటులో ఉండదు. ఇది పాటలను ప్రభావితం చేయకపోవచ్చు, కానీ నవంబర్ చివరి నాటికి టాకీ పార్ట్ పూర్తి చేయాలి. అక్టోబర్ నెలాఖరుకు టాకీ పార్ట్ పూర్తి చేసి నవంబర్‌లో రెండు పాటలు, డిసెంబర్‌లో రెండు పాటలను చిత్రీకరిస్తారని గతంలో చెప్పారు. అయితే ఇప్పుడు టాకీ పార్ట్ నవంబర్ వరకు కొనసాగుతుందని తెలుస్తోంది.

ఇదే నిజమైతే, జనవరిలో విడుదలయ్యే ఇతర సినిమాల నుండి సినిమాకు కొంత పోటీ ఎదురుకావచ్చు. వెంకటేష్ సైంధవ్, విజయ్ దేవరకొండ ఫ్యామిలీ స్టార్ అనే రెండు సినిమాలు ఇప్పటికే వాటి విడుదల తేదీలను ధృవీకరించాయి. వాటి కొనుగోలుదారులు ముందుగానే థియేటర్లను బుక్ చేసుకోవడం ప్రారంభించారు. తూర్పుగోదావరి తదితర జిల్లాల్లో థియేటర్ల యాజమాన్యాలతో ఒప్పందాలు కుదుర్చుకున్నారు.

అందువల్ల, మహేష్-త్రివిక్రమ్ కాంబో అభిమానులు గుంటూరు కారం స్టేటస్, దాని విడుదల తేదీ గురించి మేకర్స్ నుండి అధికారిక అప్‌డేట్ కోసం ఫ్యాన్స్ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. సంక్రాంతి పండుగకు సినిమా మిస్ కాకుండా తనదైన కథనంతో, స్టైల్‌తో అలరిస్తుందని ఆశిస్తున్నారు.