విప్పి చూపిస్తున్న శ్రద్ధదాస్.. అవి కూడా చూపిచ్చేసిందిగా..!!

శ్రద్ధాదాస్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. తన అందంతో గ్లామర్ షో తో ప్రేక్షకులకు ఎంతో దగ్గర అయింది. ఎప్పుడో టాలీవుడ్‌కు పరిచయమైన… ఈ భామ సరైన హిట్ అందుకోలేకపోయింది. కానీ తన అంద చందాలతో స్కిన్ షో తో ప్రేక్షకులకు దగ్గరవుతూ వచ్చింది. శ్రద్ధాదాస్ సోషల్ మీడియాలో ఎప్పటికప్పుడు ఫుల్ యాక్టివ్ గా ఉంటుంది. రెగ్యులర్‌గా తన గ్లామర్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో పెడుతూ.. తన అభిమానులతో వారి అభిప్రాయాలను సోషల్ మీడియా ద్వారా పంచుకుంటూ ఉంటుంది. సోషల్ మీడియాలో పెట్టే ఫోటోలు తన గ్లామర్ షో తో తగ్గేదెలే అన్నట్టు తన హాట్ భంగిమలతో సోషల్ మీడియాని షేక్‌ చేస్తుంది.

Shraddha Das : కప్పుకోవాల్సిన చోట వదిలేసి అవసరంలేని చోట కప్పుకున్న శ్రద్ధాదాస్.. ఎద పరువాలు పంచేందుకేనా? | The Telugu News

తాజాగా శ్రద్దాదాస్ లేటెస్ట్ హాట్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది. ఆ ఫోటోలు చూసిన నెటిజెన్లకు మతులు పోతున్నాయి. ఆ ఫోటోలలో శ్రద్ధాదాస్ తన గ్లామర్ డోస్ మరింత పెంచేసింది. ఆ ఫోటోలలో శ్రద్ధ దాస్ హాట్‌ చీరలో రచ్చ చేసింది. ఆ చీరలో ఆమె నడుము అందాలతో ఎదా అందాలతో కుర్రకారును ఫిదా చేస్తుంది. ఆ ఫోటోలలో ఈమె తన నాభి అందాలను ఆరబోస్తూ బోల్డ్ గా కనువిందు చేసింది. చీర జారిపోతున్న త‌న ఎదా అందాలను చూపిస్తూ ఫోటోలకు ఫోజులిచ్చింది ఈ ఫోటోలు చూసిన నెటిజన్లు సోష‌ల్ మీడియ‌లో కామెంట్‌ల‌ వర్షం కురిపిస్తున్నారు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by @shraddhadas43

Share post:

Latest