కొత్త బాధ్యతలు చేపట్టిన మెగా డాటర్..!?

హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో తాజాగా న్యూలీ వెడ్ కపుల్ వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి అటెండ్ అయ్యారు. పెళ్లయ్యాక తొలిసారిగా పబ్లిక్ అప్పీరియన్స్ ఇవ్వడం ఇదే తొలిసారి. వరుణ్ సోదరి నిహారిక కొణిదెల సమర్పణలో యాదు వంశీ దర్శకత్వం వహించిన కొత్త సినిమా ప్రారంభోత్సవానికి వారు హాజరయ్యారు. పింక్ ఎలిఫెంట్ పిక్చర్స్ ఎల్‌ఎల్‌పి, శ్రీ రాధా దామోదర్ స్టూడియోస్ బ్యానర్‌లపై పద్మజ కొణిదెల, జయలక్ష్మి అడపాక ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

ఈ సినిమా షూటింగ్ శుక్రవారం లాంఛనంగా ప్రారంభమైంది. వరుణ్, నిహారికల తండ్రి అయిన నాగబాబు తొలి షాట్‌కు కెమెరా స్విచాన్ చేశారు. వరుణ్ తేజ్ క్లాప్ కొట్టగా, దర్శకుడు వెంకీ కుడుముల ఫస్ట్ క్లాప్ ఇచ్చారు. నిర్మాత అల్లు అరవింద్ స్క్రిప్ట్‌ను యూనిట్‌కి అందజేశారు. కొత్త ప్రతిభావంతులతో తొలిసారిగా ఓ ఫీచర్‌ ఫిల్మ్‌ను నిర్మించడం పట్ల నిహారిక తన ఉత్సాహాన్ని, బాధ్యతను వ్యక్తం చేసింది. తాను గతంలో తన పింక్ ఎలిఫెంట్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌లో వెబ్ సిరీస్‌లు, షార్ట్ ఫిల్మ్‌లకు పనిచేశానని చెప్పింది.

వరుణ్, లావణ్య పెళ్లి తర్వాత వారి మొదటి విహారయాత్ర కావడంతో, ఈ ఈవెంట్‌లో జంటగా కనిపించడం పట్ల వారి అభిమానులు ఆనందం వ్యక్తం చేశారు. నవంబర్ 1న ఇటలీలోని టస్కానీలో జరిగిన డెస్టినేషన్ వెడ్డింగ్‌లో ఈ జంట పెళ్లి బంధంతో ఒక్కటైంది. భారతదేశానికి తిరిగి వచ్చిన తర్వాత హైదరాబాద్‌లో ఘనంగా జరిగిన రిసెప్షన్‌కు సినీ పరిశ్రమకు చెందిన పలువురు ప్రముఖులు, రాజకీయ నేతలు హాజరయ్యారు.

అయితే మెగా అభిమానులు వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠిల కాంబినేషన్‌లో ఒక సినిమా వస్తే చూడాలనుకుంటున్నట్లు కామెంట్లు చేస్తున్నారు. పెళ్లయ్యాక సమంత, నాగచైతన్య కలిసి సినిమాలు తీసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ విధంగానే వీరిద్దరూ పెళ్లయ్యాక కూడా ఒక కాంబో మూవీ తీస్తే తాను చూసి ఎంజాయ్ చేస్తామని అంటున్నారు.