అల్లు అర్జున్ పొట్టోడు అంటూ బిగ్ బాస్ బ్యూటీ అవమానకర వ్యాఖ్యలు.. ఫ్యాన్స్ ఫైర్..

నేషనల్ అవార్డ్ విన్నింగ్ నటుడు అల్లు అర్జున్‌ను అవమానించి వివాదంలో చిక్కుకుంది బిగ్ బాస్ నటి అశ్విని శ్రీ. ఆమెను సోషల్ మీడియాలో విపరీతంగా ప్రజలు తిట్టేస్తున్నారు. ఈ ముద్దుగుమ్మ ప్రస్తుతం బిగ్ బాస్ తెలుగు ఏడవ సీజన్‌లో కంటెస్టెంట్‌గా ఉన్నారు. ఆమె గతంలో కొన్ని లో-బడ్జెట్ చిత్రాలలో హీరోయిన్ గా చేసింది కానీ అవి బాక్సాఫీస్ వద్ద ఫ్లాప్ అయ్యాయి. ఆ తర్వాత టాలీవుడ్‌లో సపోర్టింగ్ రోల్స్‌లో నటించడం మొదలుపెట్టింది. సరిలేరు నీకెవ్వరులో రష్మికకి అక్కగా కనిపించింది.

బిగ్ బాస్‌లోకి ప్రవేశించే ముందు, అశ్విని శ్రీ ఒక ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చింది, అక్కడ ఆమె అల్లు అర్జున్ గురించి కొన్ని వ్యాఖ్యలు చేసి అతని అభిమానులను కించపరిచింది. ప్రభాస్ తన ఎత్తు ఉంటాడని, అతనే తనకు పర్ఫెక్ట్ జోడి అని చెప్పింది. అయితే అల్లు అర్జున్ పొట్టిగా ఉన్నాడని పరోక్షంగా ఆమె నోరు జారింది తనతో ఐటమ్ సాంగ్ చేయాలంటే బన్నీ స్టూల్ వేసుకోవాల్సిన పరిస్థితి వస్తుందని ఆమె ఇంటర్వ్యూలో కామెంట్ చేసింది.

అలా అశ్వినీ శ్రీ జోక్‌గా అని ఉండవచ్చు కానీ, అల్లు అర్జున్ అభిమానులు మాత్రం ఆమె వ్యాఖ్యలను తీవ్రంగా పరిగణించారు. ఇటీవలే పుష్ప చిత్రంలో నటనకు గాను జాతీయ అవార్డును గెలుచుకున్న అల్లు అర్జున్‌ను ఆమె అగౌరవపరుస్తోందని వారు అభిప్రాయపడ్డారు. వారు సోషల్ మీడియాలో అశ్విని శ్రీని ట్రోల్ చేయడం ప్రారంభించారు. ఆమె తమ హీరోకి క్షమాపణలు చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు. అయితే, అశ్విని శ్రీ బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో ఉన్నందున ఈ ఎదురుదెబ్బ గురించి తెలియదు. షో నుంచి బయటకు వచ్చాక ఈ విషయంపై ఆమె ఎలా స్పందిస్తుందో చూడాలి.