బికినీలో దీపిక అందాలు చూస్తే వారం రోజులు నిద్ర‌ప‌ట్ట‌దంతే.. వీడియో వైరల్..!

గత కొంతకాలంగా బాలీవుడ్ హీరోలు నటించిన సినిమాలు ప్రేక్షకులను మెప్పించలేకపోతున్నాయి. అయితే ఇప్పుడు ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ జనాలు అందరూ ఎన్నో ఎక్స్పెక్టేషన్స్ తో ఎదురుచూస్తున్న సినిమా బాలీవుడ్ బాద్‌ షా షారుక్ ఖాన్ హీరోగా నటిస్తున్న పఠాన్. ఈ సినిమాను వచ్చే రిపబ్లిక్ డే కానుకగా జనవరి 25న ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురాబోతున్నారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా నుంచి ఫస్ట్ లుక్, టీజర్ ను మేకర్స్ విడుదల చేయగా భారీ రెస్పాన్స్ ను దక్కించుకున్నాయి. అయితే ఈ సినిమాలో షారుక్ ఖాన్ కు జంటగా బాలీవుడ్ బ్యూటీ దీపికా పదుకునే నటిస్తుంది.

Shah Rukh Khan Deepika Padukone Picture From Pathaan Movie Song Besharam Rang | Pathaan Besharam Rang: ரஜினி பிறந்தநாளில் வெளியாகும் 'பதான்' பட பாடல்... அசத்தல் லுக்கில் கிறங்கடிக்கும் ...

ఈ సినిమాలో దీపికా తన అందాల ఆరబోతతో యువతకు పిచ్చెక్కించబోతుంది అంటూ గత కొద్దిరోజులుగా బాలీవుడ్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్న విషయం తెలిసిందే. అయితే తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి ఓ పాటను విడుదల చేయగా ఈ పాటను తెలుగులో కూడా ‘నా నిజ రంగు’ అంటూ వచ్చిన ఈ వీడియో సాంగ్ యూట్యూబ్‌ లో తెగ వైరల్ గా మారింది. ఈ పాటలో దీపక అందాలకు జనాలు ఫిదా అవుతున్నారు. ఇక ఈ పాటలో దీపికను బికినీలు చూస్తుంటే మతి పోతున్నట్టుగా కామెంట్లు వస్తున్నాయి.

Deepika Padukone is smoking hot in shiny monokini, see VIRAL first look of Pathaan song Besharam Rang

ఆమె తన అందంతో మరియు హావ భావాలతో బికినీ షో తో బాలీవుడ్ ప్రేక్షకులతో పాటు ప్రతి ఒక్కరికి కూడా గుండెల్లో వేడి పుట్టిస్తుంది. ప్రస్తుతం దీపిక ఈ సినిమాతోపాటు తన భర్త రణవీర్ సింగ్ తో కలిసి నటించిన సర్కస్‌ లో కూడా ఇదే తరహా అందాల ఆరబోతతో ప్రత్యేకంగా దీపిక కనిపించనుంది. ఇక ఈ ముద్దుగుమ్మ అందాల ఆరబోతుతో పాటు తన నటన విషయంలో కూడా టాప్ అనిపించుకుంటుంది. ప్రస్తుతం దీపిక బాలీవుడ్ లో పలు బడా సినిమాల్లో నటిస్తూ బిజీగా కొనసాగుతుంది. వీటితోపాటు ప్రభాస్ హీరోగా వస్తున్న ప్రాజెక్ట్ కే సినిమాలో కూడా దీపికా నటిస్తుంది.