తెగించిన ఎన్టీఆర్ హీరోయిన్.. పబ్లిక్‌గా పొట్టి బట్టలతో అందాలు వడ్డించేసింది…

బాలీవుడ్ నటి జాన్వీ కపూర్ 2018లో ‘ధడక్’ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది. తర్వాత చాలానే సినిమాల్లో ప్రధాన పాత్రలు పోషించింది. అయితే, ఆమె ఇప్పటివరకు తన నటనా జీవితంలో పెద్దగా విజయం సాధించలేదు. ఆమె ఛాలెంజింగ్ పాత్రలు చేయడానికి ప్రయత్నించింది, కానీ అవి ప్రేక్షకులను లేదా విమర్శకులను ఆకట్టుకోలేదు.

జాన్వీ కపూర్‌కి హిట్‌లు లేకపోయినా సోషల్ మీడియాలో స్టార్ హీరోయిన్ రేంజ్‌ తగ్గకుండా ఫాలోవర్స్ ఉన్నారు. ఆమెకు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో 22 మిలియన్లకు పైగా ఫాలోవర్లు ఉన్నారు, అక్కడ ఆమె తరచుగా హాట్ ఫోటోలను పోస్ట్ చేస్తుంది. వివిధ బ్రాండ్‌లను ఎండార్స్ చేయడం ద్వారా కూడా చాలా డబ్బు సంపాదిస్తుంది. ఇటీవల, ఆమె బ్యూటీ అండ్ వెల్‌నెస్ బ్రాండ్ అయిన నైకాని ప్రమోట్ చేయడానికి #Nykaaland ఈవెంట్‌కి హాజరయ్యింది. అక్కడ ఆమె తన వంపులు, టైట్ అందాలను చూపించే అద్భుతమైన గ్రీన్ కలర్ డ్రెస్ లో మెరిసింది. ఆమె ఓపెన్ హెయిర్, పర్ఫెక్ట్ మేకప్‌తో ఒక ఏంజెల్ లాగా కనిపిస్తూ మైమరిపించింది.

జాన్వీ కపూర్ ప్రస్తుతం కొన్ని ఆసక్తికరమైన ప్రాజెక్ట్‌లలో పని చేస్తోంది. ‘మిస్టర్ & మిసెస్ మహి’ చిత్రంలో ఆమె ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తోంది. జూనియర్ ఎన్టీఆర్ హీరోగా, సైఫ్ అలీఖాన్ విలన్‌గా నటిస్తున్న ‘దేవర’ సినిమాతో సౌత్ అరంగేట్రం కూడా చేస్తోంది. కళ్యాణ్ రామ్ సమర్పణలో ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ సంస్థ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. దీనికి సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా రత్నవేలు, ప్రొడక్షన్ డిజైనర్‌గా సాబు సిరిల్, ఎడిటర్‌గా శ్రీకర్ ప్రసాద్, సంగీత దర్శకుడిగా అనిరుధ్ రవించందర్ ఉన్నారు. ఈ చిత్రం తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, హిందీ, మలయాళం భాషల్లో ఏప్రిల్ 5, 2024న విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా హిట్ అయితే జాన్వీకి తెలుగులో హీరోయిన్ అవకాశాలు క్యూ కడతాయి. తన తల్లి లాగా ఆమె టాలీవుడ్ ప్రేక్షకుల్లో మంచి పేరు తెచ్చుకుంటుంది.