మెహర్ రమేష్‌ని టాలీవుడ్ నుంచి తన్ని తరిమేశారా.. ఇప్పుడు ఎక్కడున్నాడు..?

మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటించిన భోళా శంకర్ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ డిజాస్టర్‌ అయినా సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాను మెహర్ రమేష్ డైరెక్ట్ చేశాడు. కంత్రి, బిల్లా, శక్తి, షాడో వంటి బ్యాక్ టు బ్యాక్ ఫ్లాప్స్ ఇచ్చిన మెహర్ రమేష్ కి చిరంజీవి ఛాన్స్ ఇచ్చాడని తెలిసిన వెంటనే అభిమానులు చాలా భయపడ్డారు వారు భయపడినట్టే చిరంజీవి ఊహించని డిజాస్టర్ ను మెహర్ రమేష్ అందించాడు. ఫ్లాప్ టాక్ వచ్చిన తర్వాత ఈ దర్శకుడు కనిపించకుండా పోయాడు. ఈ చిత్రం 10 సంవత్సరాల సుదీర్ఘ విరామం తర్వాత అతని కం బ్యాక్ కావాల్సి ఉంది, కానీ అది ప్రేక్షకులను, విమర్శకులను ఆకట్టుకోవడంలో విఫలమైంది. దాంతో డైరెక్టర్ అంతూ పంతూ లేకుండా మిస్ అయ్యాడు టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీ అతన్ని తరిమేసిందా అనే అనుమానాలు కూడా అభిమానుల్లో మొదలయ్యాయి.

మెహర్ రమేష్ ఇప్పుడు ఏం చేస్తున్నాడు, ఎక్కడ దాక్కున్నాడో అని తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో చాలా మంది ఆసక్తిగా ఆరా తీస్తున్నారు. ఈ క్షణంలోనే ఒక ఇంట్రెస్టింగ్ అప్‌డేట్ బయటకు వచ్చింది. అదేంటంటే ఈ దర్శకుడు తన పాత స్నేహితుడు సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుతో చేతులు కలిపాడని కొన్ని నివేదికలు సూచిస్తున్నాయి. మెహర్ రమేష్ పెద్ద స్టార్స్‌తో కలిసి పనిచేయడంలో పేరు తెచ్చుకున్నాడు, అయితే అతను కొన్నేళ్ల క్రితం మహేష్ బాబును విడిచిపెట్టి చిరంజీవికి దగ్గరయ్యాడు. అయితే, భోళా శంకర్ ఫ్లాప్ తర్వాత, అతను మళ్లీ మహేష్ బాబు చెంతకు చేరినట్లు తెలుస్తోంది.

మహేష్ బాబుతో మెహర్ రమేష్ ఎలాంటి ప్రాజెక్ట్ లేదా పాత్రను పోషిస్తుందో స్పష్టంగా లేదు. అతను తన బ్రాండ్ ఎండార్స్‌మెంట్‌లు, ప్రకటనలతో అతనికి సహాయం చేస్తున్నాడని కొన్ని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. మరికొందరు మాత్రం సరదాకోసమే అతడితో తిరుగుతున్నాడని, మరేమీ లేదని అంటున్నారు.

మెహర్ రమేష్ కెరీర్, ఆచూకీ ప్రస్తుతానికి మిస్టరీగా మారింది. తన భవిష్యత్తు ప్రణాళికలపై ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన చేయలేదు. మీడియా ప్రశ్నలకు లేదా సోషల్ మీడియా వ్యాఖ్యలకు కూడా అతను స్పందించలేదు. ఇండస్ట్రీలో డిజాస్టర్ కా బాప్ అయిన ఆయన తర్వాత ఏం చేస్తాడో అనే ఉత్కంఠ అందరిలోనూ నెలకొంది.