కొత్త సినిమాలకు నో చెప్తున్న రానా.. కారణం అదేనా?

సినిమా స్టార్లు అనగానే నిత్యం వారి గురించి ఏవో కొన్ని వార్తలు వినిపిస్తుంటాయి. అయితే వాటిలో మెజారిటీ వార్తలు ఊహాగానాలే అవుతాయి. ఇదే కోవలో బాహుబలి స్టార్ రానా దగ్గుబాటి గురించి ఓ గుడ్ న్యూస్ సోషల్ మీడియాలో బాగా వైరల్ అయింది. రానా దగ్గుబాటి తండ్రి కాబోతున్నాడనే ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి. అతని భార్య మిహిక గర్భవతి. ఈ వార్త సోషల్ మీడియా మరియు ఫిల్మ్ సర్కిల్స్‌లో దావానలంలా వ్యాపించింది, ఆ తర్వాత మిహికా ఇప్పుడు నిజాన్ని వెల్లడించింది.

మిహిక కొన్ని రోజుల క్రితం ఇన్‌స్టాలో భర్త రానా దగ్గుబాటితో కలిసి ఉన్న ఫోటోను షేర్ చేసింది. ఈ జంట ఓ వివాహ కార్యక్రమానికి వెళ్లారు. చిత్రంలో, మిహిక బరువు మునుపటితో పోలిస్తే పెరిగినట్లు కనిపించింది. సాధారణంగా పెళ్లైన తర్వాత మహిళలు కాస్త బరువు పెరుగుతారు. దీనిని ఆధారం చేసుకుని కొందరు గాసిప్ రాయుళ్లు నచ్చిన కథనాలు అల్లేశారు. మిహికా విషయంలోనూ అదే జరిగింది. ఆమె గర్భవతి అని, దీని వల్లే రానా కొత్తగా ఏ సినిమా చేయడం లేదని ప్రచారం మొదలు పెట్టేశారు. దీంతో చివరికి దీనిపై మిహిక, రానా స్పందించాల్సి వచ్చింది.

మిహికా ఫోటోపై కొందరు నెటిజన్లు ఆమె గర్భవతి అని ప్రచారానికి ఆమె స్వయంగా స్పందించారు. తాను తల్లి కాబోవడం లేదని చెప్పింది. గర్భవతిని కాదని, ఇంకా ఫ్యామిలీ కోసం ఎలాంటి ప్రణాళికలు లేవని పేర్కొంది. దీంతో ఇప్పటి వరకు కొందరు అల్లిన కట్టుకథల ప్రచారానికి చెక్ పెట్టినట్లు అయింది. ఈ జంట 2020 ఆగస్టులో వివాహం చేసుకున్నారు. అతని పెళ్లి ఫోటోలు వైరల్ అయ్యాయి. కరోనా మహమ్మారి సమయంలో వివాహం చేసుకున్న జంటలలో మిహికా- రానా ఉన్నారు. మహమ్మారి కారణంగా, వారి వివాహం చాలా తక్కువ మంది సమక్షంలో జరిగింది. అయితే ఇటీవల కాలంలో రానా ఎలాంటి సినిమాలు ఒప్పుకోలేదు. దీంతో కొత్త కొత్త గాసిప్‌లు పుట్టుకొస్తున్నాయి. కొన్నాళ్ల క్రిందట భీమ్లా నాయక్‌తో ఆయన ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. ఇటీవల నెట్ ఫ్లిక్స్ లో ప్రసారమైన రానా నాయుడు వెబ్ సిరీస్‌లో కనిపించాడు. త్వరలోనే ఆయన కొత్త సినిమా ప్రకటించనున్నారని, ఓ దర్శకుడు వినిపించిన కథ ఆయనను బాగా ఆకట్టుకుందని సినీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. దీనిపై దగ్గుబాటి ఫ్యాన్స్ చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నారు.

Share post:

Latest