సమంత మరో సంచలనం.. ఆ స్టార్ హీరో గుట్టు రట్టు.. ఓపెన్ గానే చెప్పేసిందిగా..!!

టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్గా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న సమంత ప్రెసెంట్ ఇండస్ట్రీలో ఏ రేంజ్ లో అల్లాడిస్తుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . సోషల్ మీడియాలో యమ యాక్టివ్ గా ఉంటూ తన లేటెస్ట్ అప్డేట్స్ అన్ని అభిమానులతో పంచుకుంటుంది. సమంత తన ఫ్రెండ్స్ కు సంబంధించిన విషయాలను సైతం ఓపెన్ గా చెప్పుకొస్తుంది . రీసెంట్ గా నే తన డాక్టర్ కి ఓ మంచి మ్యాచ్ చూడండి అంటూ ఫోటో తో సహా ఓపెన్ గా పోస్ట్ చేసిన సమంత.. రీసెంట్గా టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోగా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న రాహుల్ రవీంద్రన్ గురించి ఇంట్రెస్టింగ్ విషయాన్ని బయటపెట్టింది .

మనకు తెలిసిందే సమంతకి డబ్బింగ్ చెప్పే సింగర్ చిన్మయి హస్బెండ్ ఈ రాహుల్ రవీంద్రన్ . మొదటి నుంచి వీళ్ళు చాలా క్లోజ్ . సింగర్ చిన్మయి ద్వారా కామన్ ఫ్రెండ్స్ గా మారిపోయారు . తర్వాత ఫ్యామిలీ ఫ్రెండ్స్ అయ్యి బంధం స్ట్రాంగ్ అయింది . ఈ క్రమంలోనే రీసెంట్గా సమంత తన సోషల్ మీడియా ఖాతాలో ఓ ఫన్నీ పోస్ట్ చేసుకొచ్చింది. ” అసలు పెళ్లిలో ఈ భోజనం చేసేవాళ్ళ కాన్సెప్ట్ చేసి వెళ్లే కాన్సెప్ట్ ఎందుకు ఉంటుందో నాకు అయితే తెలియదు.. కానీ “బ్రో ముందు భోజనం చేసి వెళ్లండి” అని ఉండే ఒక పోస్ట్ పెట్టి ఆ పోస్ట్ కి సింగర్ చిన్మయి భర్త రాహుల్ రవీంద్రనాథ్ టాగ్ చేసింది .

దాంతో ఈ పోస్టు చూసిన జనాలు అందరూ ఫన్నీగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . రాహుల్ రవీంద్రన్ అంత తిండి పిచ్చోడా అంటూ ఫన్నీ ఫన్నీగా ట్రోల్ చేస్తున్నారు . మరికొందరు అయ్యయ్యో అతగాడి టాప్ సీక్రెట్ ని బయట పెట్టేసింది సమంత అంటూ మాట్లాడుకుంటున్నారు. ఓవర్ల్ ఆల్ గా రాహుల్ గురించి సమంత ఇంత ఫన్ని పోస్ట్ పెట్టడంతో ..వాళ్లు ఎంత క్లోజ్ ఫ్రెండ్స్ అనేది ఇప్పుడు వైరల్ గా మారింది..!!

 

Share post:

Latest