పవన్- హరీష్‌ శంకర్‌ సినిమా గ్రాండ్ ఓపెనింగ్ కి టైం ఫిక్స్..!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ కి గబ్బర్ సింగ్ లాంటి సూపర్ హిట్ ఇచ్చిన దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ఇప్పుడు మరోసారి పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేయబోతున్నాడని తెలిసిందే. ఇక వీరి కాంబినేషన్లు అనౌన్స్ చేసిన `భవదీయుడు భగత్‌ సింగ్‌` సినిమాను పక్కన పెట్టి ఇప్పుడు హరీష్‌ శంకర్ పవన్ కళ్యాణ్ తో కోలీవుడ్ హీరో విజయ్ తో దర్శకుడు అట్లీ తెరకెక్కించిన `థెరి` సినిమాను రీమేక్ చేస్తున్నారని టాక్ వినిపిస్తుంది. ఈ సినిమాలో హీరో పోలీస్ కావ‌డం అమ్మాయిలపై జరిగే అకృత్యాలపై పోరాటం చేయటం అనే నేపథ్యంలో ఈ పాయింట్‌ను బేస్ చేసుకుని ఈ సినిమాని తెరకెక్కించబోతున్నారట.

Pawan Kalyan to play a lecturer in Harish Shankar's next film

ఇంక దీంతోపాటు ఈ సినిమా రీమిక్‌ చేయటం వలన పవన్ కళ్యాణ్ షూటింగ్ కు సంబంధించిన డేట్స్ కూడా తక్కువగా అవుతాయట. ఈ సినిమాను కేవలం నెల రోజుల్లోనే పూర్తి చేయొచ్చని భావిస్తున్నారట అందుకే ఈ రీమేక్ వ్యవహారాన్ని ముందుకు తీసుకువచ్చారని సమాచారం. పవన్ కళ్యాణ్ కు మాత్రం ప్రస్తుతం ఒరిజినల్ స్టోరీస్ తో ప్రయోగాలు చేసే ఆలోచన లేదట. ఆయన ఆలోచన మొత్తం ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాలపైనే ఉంది. ఈ లోపు సినిమాలు చేయడం వల్ల ఎంతోకొంత వచ్చే డబ్బును వెనకేసుకోవాలని అనుకుంటున్నాడట ఆ వచ్చిన సంపాదనను రాజకీయ ప్రచారం కోసం ఉపయోగించు కోవాలి అనుకుంటున్నారట.

Pawan Kalyan Makes Fans Furious & Unhappy, One Pens A Suicide Letter Over  His Decision Of Doing Theri Remake, Netizens Say "It'll Kill Our Excitement"

అందుకే ఈ రీమిక్‌ సినిమాల వైపు మొగ్గు చూపుతున్నారని తెలుస్తుంది. ఇప్పుడు పవన్ కళ్యాణ్ క్రిష్ దర్శకత్వంలో వస్తున్న హరిహర వీరమల్లు సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. ఇక ఈ సినిమా చివరి దశలో ఉండగానే హరీష్‌ శంకర్ సినిమాను మొదలు పెట్టాలని భావిస్తున్నాడట. ఇక ఇప్పుడు మరో తాజా అప్డేట్ ఏమిటంటే హరీష్ శంకర్ సినిమాను రేపు గ్రాండ్ గా షూటింగ్ ప్రారంభించబోతున్నారని తెలుస్తుంది. ఈ సినిమాను మైత్రి మూవీ మేకర్స్ వారు ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తున్న విషయం తెలిసిందే.

Pawan Kalyan and Harish Shankar's #PSPK28 welcomes new crew member on-board  | Telugu Movie News - Times of India

మరోవైపు పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు మాత్రం `థెరి` రీమిక్‌ చేయొద్దు అంటూ సోషల్ మీడియాలో పోస్టులు పెడుతున్న విషయం తెలిసిందే. అయినా పవన్ అభిమానుల విన్నపాలను పట్టించుకోకుండా ఆ సినిమా చేయడానికి సిద్ధమైనట్టు తెలుస్తుంది. పవన్ ఆ సినిమాతో ఎలాంటి హిట్ అందుకుంటాడో చూడాలి.