జగన్‌పై నారా లోకేశ్ కామెంట్స్ వైరల్..?

టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేశ్ ఏపీ సర్కారుపై విమర్శనాస్త్రాలు సంధించారు. సీఎం జగన్ పాపాలు పండే రోజులు దగ్గరపడ్డాయని, ఆయన అతి త్వరలోనే జైలుకు వెళ్తారని నారా లోకేశ్ జోస్యం చెప్పారు. ఈ మేరకు ఆయన ట్విట్టర్ వేదికగా ట్వీట్ చేశారు. జగన్‌ గిరిజనుల గుండెల్లో గునపాలు దింపారని, అత్యంత దారుణమైన పనులు చేస్తున్నారని లోకేశ్ ఆరోపించారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా వైసీపీ మాఫియాలా మారి ఆరాచకాలు చేస్తోందని, సామాన్య ప్రజలను దోచుకుంటున్నదని పేర్కొన్నారు.

- Advertisement -

సహజ వనరులను దోచుకునేందుకు గాను వైసీపీ వెనుకాడటం లేదని, ఇందుకు సంబంధించిన పూర్తి ఆధారాలను బయటపెట్టి జగన్‌ను జైలుకు పంపుతామని లోకేశ్ తెలిపారు. కాగా, జగన్‌పై లోకేశ్ చేసిన ఈ కామెంట్స్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ చేసేందుకు గాను టీడీపీ కార్యకర్తలు ప్రయత్నిస్తున్నారు. సహజ వనరు బాక్సైట్‌ను తవ్వేస్తున్న జగన్మోహన్ రెడ్డి బంధువర్గానికి నేషనల్ గ్రీన్ ట్రైబ్యునల్ ఆదేశాలు షాక్ ఇచ్చయాని, ఆ ఆదేశాలతో వారి గుండెల్లో రైళ్లు పరిగెడుతున్నాయని చెప్పారు. జగన్, ఆయన అనుచరగణం అక్రమ మైనింగ్‌కు తెరలేపారని విమర్శించారు. అక్రమ మైనింగ్‌లో భాగస్వాములైన వారందరూ అధికారులతో సహా కటకటాల్లోకి వెళ్లడం ఖాయమని లోకేశ్ తెలిపారు.

Share post:

Popular