సల్మాన్ ఖాన్ బిగ్ బ్లండర్.. మూవీ టీమ్‌కు కోలుకోలేని దెబ్బ..

బాలీవుడ్‌లోని బిగ్గెస్ట్ సూపర్‌స్టార్‌లలో ఒకరైన సల్మాన్ ఖాన్ చాలా సంవత్సరాలుగా హిట్ సినిమాని అందించడానికి కష్టపడుతున్నాడు. అతని చివరి విజయవంతమైన చిత్రం 2016లో ‘సుల్తాన్’. అప్పటి నుండి, అతను ‘ట్యూబ్‌లైట్’, ‘రేస్-3’, ‘దబాంగ్-3’, ‘రాధే’, ‘కిసీ కా భాయ్ కిసీ కీ జాన్ వంటి అనేక ఫ్లాప్‌లను బ్యాక్ టు బ్యాక్ చవి చూశాడు. తన ఇమేజ్‌కి తగ్గట్టుగానే స్పై థ్రిల్లర్‌గా రూపొందిన ‘టైగర్‌-3’ చిత్రంపైనే ఇప్పుడు ఆశలు పెట్టుకున్నాడు. అయితే ఈ సినిమా అతని అంచనాలను అందుకోవడంలో విఫలమైందని తెలుస్తోంది.

ఆయన అభిమానులకు దీపావళి కానుకగా ఆదివారం విడుదలైన ఈ చిత్రం విమర్శకులు, ప్రేక్షకుల నుంచి మిక్స్డ్ రివ్యూలు అందుకుంది. ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద బాగానే ప్రారంభమైంది, మొదటి రోజు భారతదేశంలో రూ.45 కోట్లు వసూలు చేసింది. సల్మాన్ కెరీర్‌లో ఇదే అత్యధిక ఓపెనింగ్ డే కలెక్షన్. అయితే ఈ సంవత్సరం వరుసగా షారుఖ్ ఖాన్, అక్షయ్ కుమార్ నటించిన ‘పఠాన్’, ‘జవాన్’ బ్లాక్ బస్టర్స్ ఎక్కువ ఓపెనింగ్ డే కలెక్షన్స్ సాధించడం వలన ఇది అంతగా ఆకట్టుకునే ఫీట్ కాదు.

అంతేకాకుండా, ఆదివారం విడుదల చేయడం చాలా పెద్ద బ్లండర్, ఎందుకంటే ఇది నాలుగు రోజుల పొడిగించిన వారాంతంలో క్యాష్ చేయడానికి సినిమా సామర్థ్యాన్ని తగ్గించింది. సినిమా శుక్రవారమే విడుదలై ఉంటే, దాని ఊపును నిలబెట్టుకోవడానికి, దాని ఖర్చులను రికవరీ చేయడానికి మంచి అవకాశం ఉండేది. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా మౌత్ టాక్ పాజిటివ్ గా లేకపోవడంతో సోమవారం తర్వాత కలెక్షన్స్ భారీగా తగ్గే అవకాశం ఉంది. ఆదివారం విడుదల కావడం ‘టైగర్-3’ పెద్ద బ్లండర్‌గా పరిగణించబడుతుంది.