అన్‌స్టాపబుల్ షోకి భారీ ప్లాన్లు…?

నందమూరి బాలకృష్ణ అన్‌స్టాపబుల్ షోతో ఓటీటీ స్పేస్ లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. అతను ఈ షో ని ఏం నడుపుతాడని చాలామంది అనుకున్నారు కానీ తెలుగులోనే బెస్ట్ హోస్ట్‌గా తక్కువ కాలంలోనే అవతరించాడు. ఈ షోలో అతను ప్రముఖులను ఇంటర్వ్యూ చేస్తాడు, అలానే తన చరిష్మాను ప్రదర్శిస్తాడు. రెండు సీజన్లు పూర్తి చేసుకున్న ఈ షోకి ప్రేక్షకుల నుంచి మంచి ఆదరణ లభించడంతో మూడో సీజన్ ఎప్పుడు మొదలవుతుందా అనే ఆసక్తి నెలకొంది. అయితే ఆహా టీమ్ మాత్రం ఇంకా డేట్ అనౌన్స్ చేయలేదు కానీ. భగవంత్ కేసరితో కూడిన స్పెషల్ ఎపిసోడ్ ను ఇటీవల ప్రసారం చేశారు.

ఇదిలా ఉండగా బాలకృష్ణ మరో ఎక్సైటింగ్ ఆహా ఎపిసోడ్ కు సిద్ధమవుతున్నాడు. సందీప్ వంగా దర్శకత్వంలో రణ్‌బీర్ కపూర్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటిస్తున్న బాలీవుడ్ చిత్రం యానిమల్ కోసం ఆయన ప్రమోషనల్ ఎపిసోడ్‌ను హోస్ట్ చేయనున్నాడు. సందీప్ వంగా యువతను ఆకర్షించే బోల్డ్ సినిమాలకు పేరుగాంచాడు. రణ్‌బీర్ కపూర్ పరిశ్రమలో అత్యంత ప్రతిభావంతులైన, బహుముఖ నటులలో ఒకడు. తెలుగు, కన్నడ చిత్రసీమలో తనదైన ముద్రవేసి, ఇప్పుడు హిందీ సినిమాల్లోకి దూసుకుపోతున్న తార రష్మిక మందన్న. ఇప్పటికే విడుదలైన యానిమల్‌ టీజర్‌పై అభిమానుల్లో భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

యానిమల్ ద్విభాషా చిత్రం, ఇది హిందీ, తెలుగు భాషలలో ఒకేసారి విడుదల కానుంది. ఫిల్మ్ మేకర్స్ రెండు మార్కెట్‌లను చేరుకోవడానికి, పాన్-ఇండియన్ అప్పీల్‌ని సృష్టించాలని ప్లాన్ చేస్తున్నారు. అన్‌స్టాపబుల్ షోలో యానిమల్ టీమ్ బాలకృష్ణతో చేరనుంది, అక్కడ వారు సినిమా గురించి వారి అనుభవాలు పంచుకుంటారు. ఈ ఎపిసోడ్ నుండి ప్రేక్షకులు చాలా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ ఆశించవచ్చు, ఎందుకంటే బాలకృష్ణ తన అతిథులను చమత్కారమైన ప్రశ్నలు అడుగుతాడు.