పెద్ద రిస్కే తీసుకుంటున్న నాగచైతన్య.. తేడా వస్తే కెరీర్ ఖతం..!

చందూ మొండేటి దర్శకత్వంలో నాగ చైతన్య నటిస్తున్న చిత్రం, ఈ సంవత్సరం చాలా అంచనాలు ఉన్న సినిమాలలో ఒకటి. ఈ చిత్రం ఒక మత్స్యకార గ్రామంలో జరుగుతుంది. ప్రస్తుతం మేకర్స్ కొన్ని అద్భుతమైన సన్నివేశాలను చిత్రీకరించడానికి వివిధ సెట్‌లను నిర్మిస్తున్నారు.

ఆ సెట్‌లలో ఒకటి జైలు, ఇది సినిమా కథాంశం, యాక్షన్‌లో కీలక పాత్ర పోషిస్తుందట. మేకర్స్ జైలును నిర్మించే ముందు చిన్న మోడల్ కూడా రూపొందిస్తున్నారు. అండమాన్ నికోబార్ దీవుల్లోని ప్రఖ్యాత సెల్యులార్ జైలును బ్రిటీష్ వారు భారత స్వాతంత్ర్య సమరయోధులను ఖైదు చేయడానికి ఉపయోగించినంత గొప్పగా ఈ జైలు సెట్ నిర్మించబడుతుంది. దీనికి బాగా డబ్బు వెచ్చిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

#NC23 అనే వర్కింగ్ టైటిల్‌ను కలిగి ఉన్న ఈ చిత్రం దేశవ్యాప్తంగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే లక్ష్యంతో పాన్-ఇండియన్ ప్రాజెక్ట్‌గా రూపొందుతోంది. సినిమాను దృశ్యకావ్యంగా తీర్చిదిద్దేందుకు దర్శకుడు ప్రతి అంశాన్ని శ్రద్ద చూపిస్తున్నారు. రొమాంటిక్ డ్రామా లవ్ స్టోరీ తర్వాత నాగ చైతన్యతో మళ్లీ కలిసి సాయి పల్లవి కూడా ఈ చిత్రంలో కథానాయికగా నటిస్తుంది.

అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో విజువల్‌ ఎఫెక్ట్స్‌తో ఈ చిత్రాన్ని గీతా ఆర్ట్స్‌ నిర్మిస్తోంది. ఇంత భారీ బడ్జెట్ తో వస్తున్న ఈ సినిమా ఫెయిల్ అయితే నాగచైతన్య కెరీర్ ఖతం అవుతుందని చెప్పుకోవచ్చు. ఎందుకంటే ఈ రేంజ్ మూవీ ఫెయిల్ అయితే అందరికీ నష్టం వాటిల్లుతుంది. మళ్లీ వేరే నిర్మాతలు సినిమాలు తీసేందుకు డౌట్ పడతారు. నాగచైతన్య ఇటీవల కస్టడీ సినిమాతో ఫ్లాప్ అందుకున్నాడు. ఇప్పుడు అతడు హిట్ కొట్టడం తప్పనిసరి అయింది.