మహేష్ బాబు ఫిట్‏నెస్ మంత్ర ఇదే… వర్కవుట్స్, డైట్ ప్లాన్స్ తెలుసుకోండి?

మహేష్ బాబు భారతీయ చలనచిత్ర పరిశ్రమలో ఒక ప్రసిద్ధ నటుడు, అతను తన నటనా నైపుణ్యంతో మరియు తన ఫిట్, టోన్డ్ బాడీతో చాలా మంది అభిమానులను ఆకట్టుకున్నాడు. స్టైలిష్‌గా, డ్యాషింగ్‌గా కనిపించిన కొన్ని ఫోటోలను ఇటీవల తన సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశాడు. ఆయన యవ్వన రూపాన్ని చూసి భారత్‌లోనే కాకుండా ఇతర దేశాల నుంచి కూడా ఆయన అభిమానులు ఆశ్చర్యపోతున్నారు. అతను తన ఫిట్‌నెస్‌ను ఎలా మెయింటెన్ చేస్తున్నాడు, ఎలాంటి వర్కవుట్, డైట్ ప్లాన్‌లను అనుసరిస్తాడు అనే విషయాలను తెలుసుకోవాలని చాలా మందికి ఆసక్తి ఉంటుంది. మరి మహేష్ బాబు ఫిట్ నెస్ సీక్రెట్స్ ఏవో తెలుసుకుందాం పదండి.

మహేష్ బాబు ఇటీవల తన బ్రేక్‌ఫాస్ట్ ఫోటోను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో పోస్ట్ చేశాడు. రాత్రిపూట నానబెట్టిన విత్తనాలు, ఉదయాన్నే ఓట్స్ తింటానని చెప్పారు. అతను రోజూ తీవ్రమైన వ్యాయామాలు కూడా చేస్తాడు. ఫిట్‌గా, ఆరోగ్యంగా ఉండటానికి రన్నింగ్, సైక్లింగ్, స్విమ్మింగ్, వెయిట్ లిఫ్టింగ్, ఫంక్షనల్ ట్రైనింగ్ వంటి వివిధ వ్యాయామాలు చేస్తాడు. అతను తన మనస్సు, శరీరానికి విశ్రాంతి కోసం యోగా, ధ్యానం కూడా అభ్యసిస్తాడు.

ప్రోటీన్లు, కార్బోహైడ్రేట్లు, కొవ్వులు వంటి అన్ని అవసరమైన పోషకాలను అందించే స్ట్రిక్ట్ డైట్ ప్లాన్‌ను మహేష్ బాబు అనుసరిస్తాడు. అతను ప్రాసెస్ చేసిన జంక్ ఫుడ్‌కు దూరంగా ఉంటాడు. ఇంట్లో వండిన ఆహారాన్ని ఇష్టపడతాడు. తన ఆహారంలో లీన్ మీట్, చేపలు, కూరగాయలు, పండ్లు, మొలకెత్తిన విత్తనాలు తప్పనిసరిగా ఉంటాయి. అతను హైడ్రేటెడ్ గా ఉండటానికి నీరు కూడా పుష్కలంగా తాగుతాడు.

మహేష్ బాబు తరచుగా తన జిమ్ వర్కౌట్‌ల చిత్రాలను తన అభిమానులతో పంచుకుంటాడు. తనలాగా ఫిట్‌నెస్ లక్ష్యాలను సాధించడానికి వారిని మహేష్ ప్రేరేపిస్తుంటాడు. మహేష్ బాబు ప్రస్తుతం త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో గుంటూరు కారం సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. ఈ చిత్రంలో ఆయనకు జోడీగా మీనాక్షి చౌదరి, శ్రీలీల నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో జగపతి బాబు కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ఈ సినిమా వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఆ తర్వాత రాజమౌళితో కలిసి మరో ప్రాజెక్ట్ చేయనున్నాడు.