ఆ స్టార్ హీరో మనసు బంగారం.. ఏపీలో ఫ్రీగా గుండె ఆపరేషన్.. ఎప్పుడంటే..

సినీ నటుడు మహేష్ బాబు చిన్నపిల్లలకు ఫ్రీగా గుండె ఆపరేషన్లు చేయిస్తాడనే సంగతి తెలిసిందే. మహేష్ ఉచితంగా హార్ట్ ఆపరేషన్లు చేయించడం వల్ల ఇప్పటికే చాలామంది పిల్లలు మృత్యువు నుంచి బయటపడ్డారు. తాజాగా మహేష్ మరోసారి తన మంచి మనసును చాటుకోవడానికి సిద్ధమయ్యాడు. ఏకంగా ఇంగ్లాండ్ నుంచి డాక్టర్లను పిలిపించి గుండె సంబంధిత వ్యాధులు ఉన్న చిన్నపిల్లలకు మెరుగైన చికిత్స అందించడానికి ప్లాన్ చేశాడు. ఈ హీరో సొంత డబ్బులతో 18 సంవత్సరాలలోపు పిల్లలకు ఉచిత గుండె ఆపరేషన్ చేయించాలని నిర్ణయించాడు. ఈ కార్యక్రమం ఈ ఏడాది నవంబర్ 28 నుంచి డిసెంబర్ 5 వరకు విజయవాడలోని ఆంధ్ర హాస్పిటల్‌లో నిర్వహించబడుతుంది.

ఈ కార్యక్రమంలో గుండె జబ్బులు ఉన్న 18 సంవత్సరాల లోపు పిల్లలకు ఉచితంగా గుండె ఆపరేషన్ చేయబడుతుంది. ఈ ఆపరేషన్లను ఇంగ్లాండ్ నుంచి వచ్చిన ప్రముఖ వైద్యులు చేస్తారు. ఈ కార్యక్రమానికి ఎవరైనా పిల్లలను నమోదు చేయాలనుకుంటే, వారు 8466988588, 9494606677 లేదా 9494254206 నంబర్లకు కాల్ చేయవచ్చు.

ఈ బృహత్కర కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించినందుకు మహేష్ బాబును అభిమానులతో పాటు ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రజలందరూ అభినందిస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమం గుండె జబ్బులు ఉన్న చాలామంది పిల్లల ప్రాణాలను కాపాడుతుందని చెప్పవచ్చు. దాదాపు 100% సక్సెస్ రేట్‌తో గుండె ఆపరేషన్లు చేయడంలో ఇంగ్లాండ్ డాక్టర్లకు పెట్టింది పేరు. వారు అడ్వాన్స్‌డ్‌ టెక్నాలజీలు ఉపయోగించి పిల్లలకు అత్యంత మెరుగైన చికిత్సను అందిస్తారు.

మహేష్ బాబు ఈ కార్యక్రమాన్ని చేపట్టడంపై చాలా సంతోషాన్ని వ్యక్తం చేస్తున్నాడు. అతను ఈ కార్యక్రమం ద్వారా ఎక్కువ మంది పిల్లలకు సహాయం చేయాలని కోరుకుంటున్నాడు. “నేను గుండె జబ్బు ఉన్న పిల్లలకు సహాయం చేయాలని ఎప్పటి నుంచో కోరుకుంటున్నాను. ఈ కార్యక్రమం ద్వారా ఎక్కువ మంది పిల్లలకు సహాయం చేయగలనని నేను ఆశిస్తున్నాను.” అని మహేష్ ఇటీవల పేర్కొన్నాడు.