ఆ సినిమా స్టోరీలైన్ అదుర్స్.. కానీ ఆ చిన్న తప్పే కొంపముంచింది.. ?

స్పై థ్రిల్లర్ మూవీస్ కి ఎక్కువగా డిమాండ్ ఉంటుంది. అడవి శేషు నటించిన ‘గూఢచారి’ సినిమా నుంచి ఈ మధ్య షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన ‘ పఠాన్ ‘ సినిమా వరకూ స్పై థ్రిల్లర్ మూవీస్ ప్రేక్షకులను బాగా అలరించాయి. ఈ సినిమాలకు మాస్, క్లాస్ అనే తేడా లేకుండా ఆడియన్స్ అందరూ ఎగబడి చూస్తారు. తాజాగా ఇంకో స్పై థ్రిల్లర్ మూవీ వచ్చింది. ఆ సినిమా పేరు ‘గ్రే ‘. బుల్లితెర నటుడు అలీ రెజా, అరవింద్ కృష్ణ, ప్రతాప్ పోతన్, ఊర్వశిరాయ్ లాటి నటినటులు ప్రధాన పాత్రలో నటించారు.

రాజ్ మధిరజ్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాని అద్వితీయ మూవీస్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ బ్యానర్ పై కిరణ్ కాళ్ళకురి నిర్మించారు. ‘ధ స్పై హూ లవ్డ్ మీ ‘ అనే ట్యాగ్ లైన్‌తో తీసిన ఈ సినిమా పలు ఇంటర్నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్స్‌కు కూడా ఎంపిక అయింది. కానీ మే 26న ఎలాంటి ప్రమోషన్లు లేకుండా ఈ సినిమాని రిలీజ్ చేశారు. అయితే ఈ సినిమాని బ్లాక్ అండ్ వైట్‌లో రూపొందించడమే దీని ప్రత్యేకత. దాదాపు 40 ఏళ్ల తర్వాత బ్లాక్ అండ్ వైట్ లో రూపొందించిన ఏకైక సినిమా ‘ గ్రే ‘.

ప్రముఖ సీనియర్ నటి రాధిక మొదటి భర్త ప్రతాప్ పొతాన్ నటించిన చివరి సినిమా ‘గ్రే ‘. కొన్నేళ్ల క్రితం ఇండియాలో రెండేళ్ల వ్యవధిలో దాదాపు 12 మంది న్యూక్లియర్ సైంటిస్టులు కనపడకుండా పోయారు. ఈ ఘటన అంతకుముందు చాలా సార్లు జరిగింది. దీనికి కారణం ఫారెన్ ఇంటెలిజెన్స్ వారు చాలా జాగ్రత్తగా వారి ఆపరేషన్స్ ని ఇంప్లిమెంట్ చేయడం. ఆ కథ ఆధారంగా తీసుకొని తీసిన సినిమానే ‘ గ్రే ‘. రెండేళ్లు ఎంతో కష్టపడి రూపొందించిన గ్రే సినిమాని ఎటువంటి హంగు ఆర్బటాలు లేకుండా రిలీజ్ చెయ్యడం వల్ల ప్రయోజనం ఏం ఉంటుంది. సినిమా కి మంచి ప్రమోషన్స్ చేసి ఉంటే బాగుండేది అని ప్రేక్షకులు అభిప్రాయం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

 

Share post:

Latest