పవిత్ర లోకేష్ ను ముద్దుగా న‌రేష్ ఏమ‌ని పిలుస్తాడో తెలుసా?

వీకే న‌రేష్‌, ప‌విత్ర లోకేష్ ల వ్య‌వ‌హారం గ‌త కొద్ది నెల‌ల నుంచి టాలీవుడ్ లో ఎంత‌టి హాట్ టాపిక్ గా మారిందో ప్ర‌త్యేకంగా చెప్ప‌క్క‌ర్లేదు. ప్ర‌స్తుతం స‌హ‌జీవ‌నం చేస్తున్న ఈ జంట‌.. ముందు పెళ్లిళ్లకి సంబంధించిన విడాకుల పత్రాలు వస్తే పెళ్లి చేసుకునే ఆలోచనలో ఉన్నారు. వీరిద్ద‌రూ ఇప్పుడు `మ‌ళ్లీ పెళ్లి` సినిమా ప్ర‌మోష‌న్స్ లో బిజీగా ఉన్నారు. తెలుగు-కన్నడ బైలింగ్యువల్‌గా తెరకెక్కిన ఈ మూవీకి ఎంఎస్ రాజు ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించారు.

నరేశ్ హోంబ్యానర్ విజయ కృష్ణ మూవీస్‌పై ఈ సినిమాను నిర్మించారు. సహజనటి జయసుధ, శరత్‌ బాబు, అనన్య నాగళ్ల, వ‌నిత విజ‌య్ కుమార్ త‌దిత‌రులు ఇందులో కీల‌క పాత్ర‌ల‌ను పోషించారు. కొన్నాళ్లుగా నరేశ్‌ రియల్‌లైఫ్‌లో జరిగిన, జరుగుతున్న వ్యవహారాల నేప‌థ్యంలో ఈ మూవీని రూపొందించారు. మే 26న ఈ సినిమా విడుద‌ల కాబోతోంది. ఈ నేప‌థ్యంలోనే ప‌విత్ర‌, న‌రేష్ ప్ర‌మోష‌న్స్ లో భాగంగా సిక్స్త్‌ సెన్స్ రియాలిటీ షోకి హాజ‌రు అయ్యారు.

ఈ వేదికపై న‌రేష్‌, ప‌విత్ర రొమాన్స్ తో రెచ్చిపోయారు. ఈ క్ర‌మంలోనే మీరు పవిత్రను ముద్దుగా ఏమని పిలుస్తారని ఓంకార్ నరేష్ ని అడిగారు. `ముద్దుగా అమ్ములు అని పిలుస్తాను. ఇంకా ముద్దొస్తే అమ్ము అని పిలుస్తాను. ఇంకా ముద్దొస్తే… వద్దులే చెప్పకూడదు` అని అంటూ న‌రేష్ తెగ సిగ్గుప‌డ్డాడు. ఇక మీ రిలేషన్షిప్ స్టేటస్ ఏంటని అడగ్గా… ఆకాశం మీద పడ్డా, భూమి బద్దలైనా మేము కలిసే ఉంటామని నరేష్ కుండ‌బ‌ద్ద‌లు కొట్టేశారు. అంతేకాదు, ఇద్దరు క‌లిసి డ్యాన్స్‌లు చేస్తూ.. ఒకరినొకరు ముద్దుల్లో ముంచెత్తారు.

Share post:

Latest