పూర్తిగా తెగించేసిన తాప్సి..కింద మీద ఏం లేకుండానే చూపించేసిందిగా..!!

సినిమా ఇండస్ట్రీ అంటేనే ఓ మాయాలోకం.. ఆ రంగుల ప్రపంచం ఎప్పుడు ఏం జరుగుతుందో ఎవరు గెస్ చేయలేరు ..ఊహించలేరు , నిన్న మొన్నటి వరకు స్టార్స్ గా ఉన్న సెలెబ్రిటీస్ ఒకే ఒక్క సినిమాతో తుస్సు మని పడిపోతూ ఉంటారు . జీరో అనుకున్న హీరో స్టార్.. హీరోగా మారిపోతూ ఉంటారు . ఈ రంగుల ప్రపంచం అంటేనే అంత. రాత్రికి రాత్రి ఇండస్ట్రీలో ఏమైనా జరగొచ్చు . అలాంటి జరిగిన మాయలకు బలైపోయిన బ్యూటీ నే తాప్సీ పన్ను.

 

తెలుగులో ఝుమ్మంది నాదం అనే సినిమా ద్వారా ఇండస్ట్రీకి హీరోయిన్గా పరిచయమైన ఈ బ్యూటీ .. తెలుగులో మంచి మంచి అవకాశాలతో ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన అనతి కాలంలోనే స్టార్ బ్యూటీగా మారిపోయింది. అయితే అదే టైంలో బాలీవుడ్ నుంచి ఆఫర్స్ రావడంతో క్షణం కూడా ఆలోచించకుండా .. వెనక్కి తిరిగి చూసుకోకుండా బాలీవుడ్ కి చెక్కేసిన తాప్సి ఇప్పుడు వెనక్కి తిరిగి చూసుకునే పరిస్థితి తయారయింది.

బాలీవుడ్లో అవకాశాలు లేక టాలీవుడ్లోకి తిరిగి రాలేక ..అల్లాడిపోతుంది . ప్రెసెంట్ బాలీవుడ్ లో తాప్సీ పన్ను బోల్ రోల్స్ కే పరిమితమైంది. ఆఫర్ లు లేనప్పుడు బోల్డ్ ఫోటో షూట్స్ చేస్తూ టై పాస్ చేస్తుంది. తాప్సి ఎంత కష్టపడుతున్న అక్కడ డైరెక్టర్ ఆఫర్స్ ఇవ్వడం లేదు. ఈ క్రమంలోనే రీసెంట్గా తాప్సీ పన్ను తనలోని హాట్ యాంగిల్ ని బయటపెట్టింది. ఈ ఫొటోస్ చూస్తున్న కుర్రాళ్ళు.. తాప్సి అందాలకు మెల్ట్ అయిపోతున్నారు. బ్లాక్ అవుట్ ఫిట్ లో పై నుంచి ఎద అందాలు..కింద నుంచి ధైస్ అందాలు చూపిస్తూ తాప్సి అరాచకం సృష్టించింది. అంతేకాదు పచ్చి బూతు పదాలను వాడుతూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . దీంతో తాప్సి లేటెస్ట్ హాట్ ఫోటోషూట్స్ ట్రెండ్ అవుతుంది. మరి ఎందుకు ఆలస్యం ఆ లేటెస్ట్ సెక్సీ ఫోటో షూట్ పై మీరు ఓ లుక్కేయ్యండి..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)

Share post:

Latest