బ్రా లేకుండానే..బ్యాక్ మొత్తం విప్పి చూపిస్తున్న సురేఖ వాణి.. అందుకోసమేనా..?

సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఎంతమంది సెలబ్రిటీస్ ఉన్న.. స్టార్ ముద్దుగుమ్మలు ఉన్న ..సోషల్ మీడియాలో కొంతమంది హాట్ బ్యూటీస్ ఫొటోస్ పోస్ట్ చేస్తే టక్కున క్షణాల్లోనే వైరల్ అయిపోతాయి . కుర్రాళ్ళు సైతం ఆ ఫొటోస్ ని ఎగబడి ఎగబడి చూస్తుంటారు . మరి ముఖ్యంగా ఈ మధ్యకాలంలో టాలీవుడ్ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్ గా పేరు సంపాదించుకున్న సురేఖ వాణి ..ఫోటోషూట్స్ కి ఎలాంటి స్పందన లభిస్తుందో మనకు తెలిసిందే.

క్యాలెండర్లో డే మారే కొద్ది అమ్మడు కూడా తన అందాలు స్పీడ్ పెంచేస్తూ హీట్ పుట్టిస్తుంది అంటున్నారు కుర్రాళ్ళు . ఈ క్రమంలోనే రీసెంట్గా సురేఖ వాణి శారీలో బ్యాక్ ఫోజ్ తో ఇచ్చిన ఫోటో స్టిల్స్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి. చూడడానికి చాలా ట్రెడిషనల్ గా ట్రెండీగా కనిపించిన సురేఖ వాణి బ్యాక్ మొత్తం ఓపెన్ తో తన విశాలమైన వీపును ఓపెన్ గా చూపించేసింది . అంతేనా ఆమె చేతులు పైకి ఎత్తి ఇచ్చిన హాట్ ఎక్స్ప్రెషన్ స్టిల్ ..కుర్రాళ్లకు నిద్ర పట్టనీకుండా ..ఎదేదో ఎత్తేలా చేస్తుంది .

హీరోయిన్ కి మించిపోయే పర్ఫెక్ట్ గా ఉన్న సురేఖ వాణి ..బ్యాక్ ఓపెన్ ఫొటోస్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి. అయితే ఈ హాట్ ఫోటోల పై కుర్రాళ్ళు బీభత్సమైన కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . లోపల బ్రా వేసావా లేదా..? ఆంటీ అని ఒకరు అంటుంటే ..మరికొందరు ఈ వయసులో కూడా ఇలాంటి హాట్ ఫోటో స్టిల్స్ ..హౌ ఇట్ ఇస్ పాసిబుల్ ఆంటీ ..అంటూ దారుణంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . మరి కొందరు నువ్వు ఆంటీ హీరోయిన్ వే ట్రై చేసే అంటూ హద్దుల మీరి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు .

అయితే ఇలాంటి నెగెటివిటీలోనూ సురేఖ వాణి అంతలా హాట్ పిక్స్ ఎందుకు షేర్ చేస్తుందా అంటే ..సినిమా అవకాశాల కోసమే అంటున్నారు సినీ విశ్లేషకులు. ఈ మధ్యకాలంలో సురేఖవాణి కి అవకాశాలు కాస్త తగ్గాయనే చెప్పాలి . వాటిని పెంచుకోవడానికి సురేఖ వాణి ఇలా చేస్తుంది అంటూ జనాలు కూడా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Surekhavani (@artist_surekhavani)

Share post:

Latest