పూర్తిగా హద్దులు మీరిన వర్షిణి.. కెమారా ముందు ఇవేం పానులే తల్లి..చూడలేక చస్తున్నాం..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక హాట్ అందాల వలకబోస్తున్న ముద్దుగుమ్మల లిస్ట్ ఎక్కువైపోతుంది . రోజురోజుకి సోషల్ మీడియాలో ఉన్న అందాలను ఆరబోస్తున్న ముద్దుగుమ్మలు ఎక్కువగా కనిపిస్తున్నారు . కేవలం వెండితెరపై నటించే స్టార్సే కాదు .. బుల్లితెరపై అలరించే సుందరిమణులు కూడా సోషల్ మీడియాను తెగ వాడేసుకుంటున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా ఈ మధ్యకాలంలో యాంకర్ శ్రీముఖి ..యాంకర్ రష్మీ ..యాంకర్ అనసూయ ..యాంకర్ వర్షిణి.. సోషల్ మీడియాలో ఏ రేంజ్ లో రెచ్చిపోయి అందాల ఆరబోస్తున్నారీ మనకు తెలిసిందే.

రీసెంట్ గా వర్షిణి హద్దులు చెరిపేస్తూ..శారీలో కెమారా ముందుకు వచ్చి ఫ్రెండ్ పార్ట్ ని.. బ్యాక్ పార్ట్ ని.. జూమ్ చేసి చూపిస్తూ.. కుర్రాళ్లకు నిద్ర పట్టనికుండా చేస్తుంది. ప్రజెంట్ సోషల్ మీడియాలో వర్షిణి ఇచ్చిన హాట్ స్టిల్స్ వైరల్ గా మారాయి . మనకు తెలిసిందే.. యాంకర్ గా తన కెరీర్ ని స్టార్ట్ చేసిన వర్షిణి.. ఆ తర్వాత పలు సినిమాల్లోనూ నటించింది . అయితే అటు యాంకర్ గా ఇటు నటిగా రెండిట్లోనూ డిజాస్టర్ గా మారింది . ఈ క్రమంలోనే సోషల్ మీడియాకే పరిమితమైన వర్షిణి.. తాజాగా తన అందాలను ట్రాన్స్పరెంట్ శారీలో అభిమానలకు, కుర్రాళ్లకు చూపించింది.

ట్రాన్స్ఫరెంట్ గా ఉండే బ్లూ శారీలో కెమెరా దగ్గరికి వచ్చి ఫ్రెండ్ అందాలను బ్యాక్ అందాలను పదేపదే చూపిస్తూ కుర్రాళ్లకు గిలిగింతలు పట్టించింది . ముఖ్యంగా ఈ ట్రాన్స్పరెంట్ శారీలో వర్షిణి నడుము అందాలు హైలైట్ గా మారాయి . అంతేనా వంగి మరి తన ఎద అందాలను చూపించడం సూపర్ అనే చెప్పాలి . ఈ హాట్ ఫోజుల్లో వర్షిణి ఫుల్ కిక్కేక్కించేలా ఉంది అంటూ కుర్రాళ్ళు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . అంతేకాదు స్టార్ హీరోయిన్లు కూడా నీ ముందు వేస్ట్ అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరికొందరు నీ అవతారం చూడలేక చస్తున్నాం తల్లి అంటూ ఫైర్ అవుతున్నారు..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varshini (@varshini_sounderajan)

Share post:

Latest