మళ్లీ కలవబోతున్న పాత ప్రేమికులు.. చిగురిస్తున్న కొత్త ఆశలు..!!

ప్రజెంట్ ఇదే న్యూస్ సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది. ఒకప్పుడు స్టార్ ప్రేమికులుగా ట్యాగ్ వేయించుకున్న టాలీవుడ్ స్టార్ హీరో ప్రభాస్ హీరోయిన్ త్రిష మళ్లీ కలవబోతున్నారు అంటూ వార్తలు హల్చల్ చేస్తున్నాయి . మనకు తెలిసిందే వర్షం సినిమాతో మొదటిసారి తెరపై కలిసిన నటించిన ఈ జంట ఫస్ట్ సినిమాతోనే సూపర్ కెమిస్ట్రీ అంటూ మంచి మార్కులు వేయించుకుంది. అంతేకాదు సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అవడంతో ఆ తర్వాత వీరి జంటకు క్రేజ్ ఎక్కువగా పెరిగిపోయింది.

15 years for Pournami: Five reasons to watch the Prabhas and Trisha Krishnan  starrer | The Times of India

ఈ క్రమంలోనే త్రిష- ప్రభాస్ కలిసి రెండు సార్లు స్క్రీన్స్ షేర్ చేసుకున్నారు .బుజ్జిగాడు , పౌర్ణమి సినిమాలో నటించి తమ కెమిస్ట్రీని మరింతగా జనాలు చేత అట్రాక్ట్ చేయించుకున్నారు. ఈ క్రమంలోనే ప్రభాస్ -త్రిష ప్రేమించుకుంటున్నారని త్వరలోనే పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారు అన్న న్యూస్ లో అప్పట్లో వైరల్ అయ్యాయి. అయితే ఆ తర్వాత కొన్నాళ్ళకి త్రిష ..రానాను ప్రేమిస్తుందని తెలియడంతో వాళ్ల ప్రేమ అక్కడే పెటాకులు అయిపోయింది. కాగా చాలా ఏళ్ల గ్యాప్ తర్వాత మళ్లీ ప్రభాస్ సినిమాలో త్రిష నటించబోతుంది అంటూ సినీ వర్గాల నుంచి సమాచారం అందుతుంది .

14 Years for Pournami: Fans celebrate Prabhas' film on Twitter | Telugu  Movie News - Times of India

మనకు తెలిసిందే మారుతి డైరెక్షన్ ప్రభాస్ ఒక కామెడీ ఎంటర్టైనర్ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు . ఇప్పటికే మొదటి షెడ్యూల్ కంప్లీట్ చేసుకున్న ఈ ప్రాజెక్టు త్వరలోనే రెండో షెడ్యూల్ ప్రారంభం కానుంది . కాగా ఇప్పటికే ఈ సినిమాల్లో ముగ్గురు ముద్దుగుమ్మలతో ప్రభాస్ రొమాన్స్ చేస్తున్నట్లు క్రేజీ న్యూస్ నెట్టింట హల్ చల్ చేస్తుంది. అయితే ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమాలో త్రిష కూడా యాడ్ అవ్వబోతుంది అంటూ ఒక క్రేజీ రూమర్ వైరల్ గా మారింది.

rspnetwork.in: Prabhas, Trisha in Bujjigadu Made in Chennai

అందుతున్న సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమాల్లో త్రిష గెస్ట్ రోల్ లో నటించబోతున్నట్లు తెలుస్తుంది. కేవలం ఐదు నిమిషాల పాత్ర నే అని.. కానీ సినిమాలో కీలక పాత్రగా ఈమె రోల్ ఉండబోతుంది అంటూ తెలుస్తుంది . ఆ విధంగా మారుతి డిజైన్ చేశారని సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది. ఒకవేళ నిజంగా ఇది నిజమే అయితే పాత ప్రేమికులు మళ్లీ కలిసి నటించి కొత్తగా తమ ప్రేమను చిగురించుకునే ఛాన్సెస్ ఉన్నాయి అంటున్నారు జనాలు . చూద్దాం మరి ప్రభాస్ తన పాత గర్ల్ ఫ్రెండ్ తో కొత్త గా ఎలా రోమాన్స్ చేస్తాడో..?

Share post:

Latest