భ‌య‌ప‌డ్డ స‌మంత‌..విడాకులు ప్ర‌క‌టించ‌గానే ఏం చేసిందో తెలుసా?

గ‌త నెల రోజులుగా వ‌స్తున్న విడాకుల వార్త‌లను నాగ‌చైత‌న్య‌-స‌మంత‌లు నిజం చేసేశారు. ఏడేళ్ల పాటు ప్రేమించుకున్న ఈ జంట.. పెద్దలను ఒప్పించి 2017లో హిందూ, క్రిస్టియన్ సంప్ర‌దాయాల ప్రకారం అంగ‌రంగ వైభవంగా గోవాలో వివాహం చేసుకున్నారు. కానీ, నాలుగేళ్లు గ‌డ‌వ‌క ముందే వీరి వివాహ బంధానికి బీట‌లు వారాయి.

- Advertisement -

Naga Chaitanya Says It's 'Painful' To Read Headlines, Amid His And Samantha Prabhu's Divorce Reports

నిన్న త‌మ విడాకుల విష‌యాన్ని ఇరువురు సామాజిక మాధ్యమాల వేదికగా ప్రకటించారు. ఎంతో ఆలోచించి ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలిపారు. ఇక తాము విడిపోయినా స్నేహ బంధం మాత్రం కొన‌సాగుతుంద‌ని స్ప‌ష్టం చేశారు. అయితే అటు అభిమానులు, ఇటు సినీ సెల‌బ్రెటీలు మాత్రం వీరి విడాకుల‌పై తీవ్ర నిరాశ వ్య‌క్తం చేస్తున్నారు.

Naga Chaitanya-Samantha divorce rumours: Actor finally breaks silence | Sambad English

ఇదిలా ఉంటే.. సమంత తన కామెంట్ల సెక్షన్‌ను ఎప్పుడూ క్లోజ్ చేయదు. కానీ, త‌న‌ విడాకుల విషయంలో కచ్చితంగా నెగిటివ్ కామెంట్లు వస్తాయని ముందే భ‌య‌ప‌డ్డ‌ స‌మంత‌.. విడిపోబోతున్నామ‌ని ప్ర‌క‌టించ‌గానే తన పోస్టుకు కామెంట్లను డిసెబుల్ చేసేసింది. ప్ర‌స్తుతం ఈ విష‌యం నెట్టింట హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

Share post:

Popular