బ్రహ్మాజీ యంగ్‌గా కనిపించడానికి అది లీటర్లు చొప్పున తాగుతాడట… అదేంటో తెలిస్తే..

బ్రహ్మాజీ తెలుగు సినిమా పరిశ్రమలో ఒక ప్రముఖ నటుడు. అతను హాస్యం, నటన, డైలాగ్ డెలివరీ ఏ విభాగంలోనైనా అద్భుతంగా పర్ఫార్మ్ చేయగలడు. ఈ స్టార్ యాక్టర్ ఇప్పటికే అనేక హిట్ సినిమాల్లో నటించాడు, వీటిలో సింధూరం, నిన్నే పెళ్లాడతా, ఖడ్గం, ఎక్ నిరంజన్, అతడు, మర్యాద రామన్న ఉన్నాయి. ఈ సినిమాలన్నిటిలో అతడి నటన చాలా గొప్పగా ఉంటుంది అందుకే చాలామందిని ఆకట్టుకుంది. గత 20 ఏళ్లుగా అతడు లేకుండా తెలుగు సినిమాలు రావడం లేదంటే అతిశయోక్తి కాదు.

బ్రహ్మాజీ 1962లో ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని సామర్లకోటలో జన్మించాడు. అతను తూర్పుగోదావరి జిల్లాలోని ఏలూరులో చదువుకున్నాడు. అతను 1980లలో తన నటనా జీవితాన్ని ప్రారంభించాడు. త్వరగా తెలుగు సినిమా పరిశ్రమలో ఒక ప్రముఖ నటుడిగా ఎదిగాడు. బ్రహ్మాజీ 2019లో తన పెళ్లి గురించి సంచలన విషయాలను బయట పెట్టాడు. అతను ఆల్రెడీ పెళ్లయిన ఒక మహిళను పెళ్లి చేసుకున్నాడు. ఈ వివాహం చాలా మందికి ఆశ్చర్యం కలిగించింది, కానీ బ్రహ్మాజీ, అతని భార్య చాలా సంతోషంగా ఉన్నారు.

తాజాగా, బ్రహ్మాజీ తన యంగ్ లుక్ వెనుక రహస్యం గురించి చెప్పాడు. అతను రోజూ ఆవు మూత్రాన్ని తాగుతున్నానని చెప్పుకొచ్చాడు. అలా చూసుకుంటే వారానికి లీటర్ల చొప్పున ఆవు మూత్రాన్ని తాగుతూ ఈ టాలెంటెడ్ యాక్టర్ తన యవ్వనాన్ని కాపాడుకుంటున్నాడు. అతను రివిల్ చేసిన ఈ విషయం నెట్టింట హాట్ టాపిక్ గా మారింది, కానీ బ్రహ్మాజీ దీన్ని ఖండించలేదు. అతను ఆవు మూత్రం తనకు చాలా మంచిదని, ఇది అతనికి యంగ్ లుక్ ఇస్తుందని చెప్పాడు. బ్రహ్మాజీ ప్రస్తుతం సలార్, మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్ వంటి రెండు సినిమాలు చేస్తున్నాడు. అతను ఈ సినిమాలలో కూడా మంచి నటనను కనబరుస్తానని నమ్ముతున్నాడు.