పొలిటిక‌ల్ లీడ‌ర్ల‌ను పెళ్లాడిన స్టార్ హీరోయిన్లు వీళ్లే…!

కొందరు హీరోయిన్లు తమ వ్యక్తిగత జీవితాన్ని ఎవరికీ తెలియకుండా దాచుకుంటారు. చిత్ర పరిశ్రమలో ఉన్న న‌టులు తోటి నటుల్ని, వ్యాపారవేత్తల్ని పెళ్లి చేసుకోవటం చాలా మామూలే.. అయితే కొందరు హీరోయిన్లు మాత్రం నిత్యం ప్రజల ఉండే రాజకీయా నాయకులని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్నారు అలా పెళ్లి చేసుకున్న హీరోయిన్లు ఎవరో ఇప్పుడు చూద్దాం.

radhika kumaraswamy | కుమారస్వామి భార్య గురించి తెగ వెతికేస్తున్నారు!

రాధిక కుమార్ స్వామి:
కన్నడ సీనియర్ స్టార్ హీరోయిన్ రాధిక.. మాజీ కర్ణాటక ముఖ్యమంత్రి కుమార్ స్వామిని 2006లో పెళ్లి చేసుకుంది. ఈ దంపతులకు షమిక స్వామి అనే కుమార్తె కూడా ఉంది. రాధిక కన్నడ తో పాటు తెలుగు తమిళంలో కూడా ఎన్నో సినిమాల్లో నటించారు. అయితే కుమార్ స్వామి రాధిక కు రెండవ భర్త, ఆమె మొదటి భర్త గుండెపోటు మరణించాడు.

Swara Bhaskar Wears Lehenga By Pakistani Designer For Her Walima, Drops  Pics | People News | Zee News

స్వర భాస్కర్:
బాలీవుడ్ స్టార్ నటి స్వర భాస్కర్ రహస్యంగా పెళ్లి చేసుకుంది. ఈ విషయాన్ని స్వయంగా స్వరభాస్కర్ సోషల్ మీడియా ద్వారా తన వివాహ బంధాన్ని ప్రకటించింది. సమాజ్వాది పార్టీ నేత ఫహద్ జరీర్ అహ్మద్ను ఈమె రహస్యంగా పెళ్లి చేసుకుంది.

When Ayesha Takia was called insane for marrying Farhan Azmi at 23

ఆయేషా టాకియా:
తెలుగులో పలు సినిమాలో నటించిన ఇషా టాకియా 2009లో తన బాయ్ ఫ్రెండ్ మహారాష్ట్ర శాసనసభ సభ్యుడు అబూ అసిమ్ అజ్మీ కుమారుడు ఫర్హాన్ అజ్మీని ప్రేమించి పెళ్లాడింది.వీళ్లిద్దరికీ ఒక 9 ఏళ్ళ కుర్రాడు కూడా ఉన్నాడు.

Navneet Vs Thakrey: మరోసారి చిక్కుల్లో ఎంపీ నవనీత్ కౌర్.. మళ్లీ జైలుకు  తప్పదా? |Once again, MP Navneet Kaur is in trouble ..

నవనీత్ కౌర్ :
పలు తెలుగు చిత్రాల్లో నటించి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నవనీత్ కౌర్ ఆమె ఫిబ్రవరి 3, 2011న మహారాష్ట్రలో స్వతంత్ర ఎమ్మెల్యే రవి రాణాను సామూహిక వివాహం చేసుకుంది. రవి రాణా ప్రస్తుతం విదర్భ ప్రాంతంలోని అమరావతి జిల్లాలోని బద్నేరా నుంచి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. ఈ దంపతులకు ఇద్దరు పిల్లలు. నవనీత్ కౌర్ కూడా అమ‌రావ‌తి ఎంపీ.

Parineeti Chopra Gets Spotted On A Lunch Date With AAP Leader Raghav  Chadha, Netizens Troll “Actress Hone Ke Fayde Toh Hote Hai… Cricketers,  Politicians, Businessman…”

పరిణీతి చోప్రా :
రీసెంట్ గా కొద్దిరోజుల క్రితమే పరిణీతి చోప్రా ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ లీడర్ రాఘవ్ చద్దా ని ప్రేమించి నిశ్చితార్థం చేసుకుంది. త్వరలోనే వీళ్లిద్దరి వివాహ మహోత్సవం ధూమ్ ధామ్ గా జరగబోతుంది.

Share post:

Latest