యంగ్ బ్యూటిని గోకుతున్న తెలుగు స్టార్ హీరో.. ఈ పిల్లలో అంత టెంప్టిగ్ ఫిగర్ ఏముందిరా సామీ..!!

అనిఖా సురేంద్రన్ .. ఈ పేరు చెప్తే జనాలు పెద్దగా గుర్తుపట్టలేకపోవచ్చు. అదే విశ్వాసం సినిమాలో చైల్డ్ యాక్టర్స్ గా చేసిన పాప అంటే మాత్రం టక్కున గుర్తుపట్టేస్తారు. అంతలా తన నటనతో ఆకట్టుకునింది ఈ చిన్నారి పాప . అయితే అనిఖా సురేంద్రన్ చాలా సినిమాల్లో చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్ గా నటించి మెప్పించింది . మరీ ముఖ్యంగా నయనతారతో ఆమె స్క్రీన్ స్పేస్ చాలా బాగుంటుంది . తెర పై వీళ్ళను చూస్తే ఎవరైనా సరే నిజంగా తల్లి కూతుర్లనుకునేస్తారు .. అంతలా బాండింగ్ వర్క్ అవుట్ అవుతుంది .

అందుకే మేకర్స్ కూడా వీళ్ళిద్దరిని పెట్టి సినిమాలు తీయడానికి ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తూ ఉంటారు . కాగా రీసెంట్గా తెలుగులో బుట్ట బొమ్మ అనే సినిమాతో ఫుల్ టైం హీరోయిన్ గా నటించింది. కాగా సినిమాలో కంటెంట్ బాగానే ఉన్నా పెద్దగా చెప్పుకో తగ్గా ఎలిమెంట్స్ లేకపోయేసరికి సినిమా డిజాస్టర్ గా మారింది . అయితే అనిఖా సురేంద్రన్ నటనకు మాత్రం మంచి మార్కులే పడ్డాయి. ఈ క్రమంలోనే అనిఖా నటనను చూసిన టాలీవుడ్ మెగా హీరో వైష్ణవ తేజ్ అమ్మడికి అదిరిపోయే అవకాశాన్ని ఇవ్వడానికి తెగ తహతహలాడుతున్నారట .

మనకు తెలిసిందే వైష్ణవ తేజ్ ఇప్పుడిప్పుడే హీరోగా కెరియర్ ప్రారభించాడు. ఉప్పెన సినిమా తప్పిస్తే ఈ హీరో ఖాతాలో పెద్దగా హిట్స్ లేవు. ఈ క్రమంలోనే అనిఖా లాంటి హాట్ బ్యూటీతో వైష్ణవ తేజ్ జతకడితే కోలీవుడ్లోలో కూడా పాపులారిటీ సంపాదించుకునే ఛాన్సెస్ ఉన్నాయి . అందుకే తన నెక్స్ట్ సినిమాలో అనిఖా సురేంద్రన్ కి ఛాన్స్ ఇస్తున్నాడట . అయితే ఈ హీరో ఫ్యాన్స్ మాత్రం ఫైర్ అవుతున్నారు . ఆ పొట్టి పిల్లలో అంత టెంప్టింగ్ ఫిగర్ ఏముంది ..చూసేందుకు చెల్లిలా ఉంది వద్దురా బాబు అంటూ దండం పెట్టేస్తున్నారు . చూడాలి మరి అనిఖా మెగా హీరోని ఎలా సాటిస్ఫై చేస్తుందో..?

Share post:

Latest