వంగి మరీ అందాలు ఆరబోస్తున్న శ్రద్ధాదాస్.. ఫోటోలు వైరల్.!

గ్లామర్ డాల్ శ్రద్ధ దాస్ గురించి ప్రత్యేకంగా పరిచయం అవసరం లేదు. ఎప్పటికప్పుడు తన హాట్ ఫోటోషూట్ తో యువతను కట్టిపడేసే ఈ ముద్దుగుమ్మ.. ఇప్పుడు తాజాగా ప్రకృతిలో రిలాక్స్ అవుతూ.. మరొక హాట్ ట్రీట్ ఇచ్చింది. అంతేకాదు తన గ్లామర్ ఫోటోలతో మరొకసారి హాట్ టాపిక్ అవుతోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. తాజాగా సముద్ర తీరాన పచ్చటి చెట్ల మధ్య లైట్ గ్రీన్ కలర్ డ్రెస్ ధరించి ఉప్పొంగే ఎద అందాలు కనిపించే విధంగా తన బోల్డ్ నెస్ చూపించింది.. స్లీవ్ లెస్ టైట్ డ్రెస్ లో హొయలు పోయింది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ప్రకృతి ఒడిలో ఫోజులిస్తూ హాట్ ట్రీట్ ఇచ్చింది. అంతేకాదు ఉప్పొంగే ఎడ అందాలను వంగి వంగి చూపిస్తూ కుర్రాలకు విజువల్ ట్రీట్ ఇచ్చింది.

Shraddha Das | Album Details

తాజాగా ఈమె పంచుకున్న ఇన్ స్టాగ్రామ్ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవ్వడమే కాకుండా ఈ అమ్మడు అందాలకు ప్రతి ఒక్కరు ఫిదా అవుతున్నారు.

Shraddha Das Latest Goa Vacation Photos | గోవాలో ఎంజాయ్ చేస్తోన్న బెంగాలీ  బ్యూటీ శ్రద్దా దాస్ శ్రద్ధ దాస్ పంచుకున్న ఈ బోల్డ్ ఫోటో షూట్ చూసి నేటిజనులకు సైతం పిచ్చెక్కిపోతుంది. కుర్రాళ్ల బాడీలో హీట్ పెంచుతూ ఒక్కసారిగా సోషల్ మీడియాలో ఉష్ణోగ్రతలను పెంచేసింది ఈ బోల్డ్ బ్యూటీ. ముఖ్యంగా ఈమె అందాలు ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిస్తే.. ఈమె చిలిపి ఫోజులు మరింతగా ఆకట్టుకుంటున్నాయి.

Uff shraddha das hanging watermelons 💦 : r/HottiesOfTVandYT బోల్డ్ రోల్స్ కి కేరాఫ్ అడ్రస్ గా నిలుస్తున్న శ్రద్ధదాస్ సెకండ్ హీరోయిన్ గా అట్నుంచి పలు ర్యాంప్ తరహా పాత్రలకే పరిమితం అవుతోంది. గ్లామర్ నే నమ్ముకుని ముందుకు సాగుతున్న ఈ బ్యూటీ కి అడపాదడపా సినిమా అవకాశాలు వస్తున్నాయి.

Uff shraddha das hanging watermelons 💦 : r/HottiesOfTVandYT

ముంబై చెందిన ఈ హాట్ బ్యూటీ జర్నలిజంలో గ్రాడ్యుయేట్ చేసింది. ఆ తర్వాత థియేటర్ స్టడీస్ పూర్తి చేసి.. అనేక డ్రామాలు ప్లే చేసింది. థియేటర్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ నుంచి వచ్చిన శ్రద్ధాదాస్ నెమ్మదిగా సినిమాల వైపు దృష్టిసారించి..” సిద్దు ఫ్రం సీకాకుళం” అనే సినిమా ద్వారా ఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఆ తర్వాత అడపదడపా సినిమాలు చేస్తూ మోస్తారుగా తన కెరీర్ను సాగిస్తోంది.

Share post:

Latest