బిగ్‌బాస్ 5: చిత్తు చిత్త‌వుతున్న ష‌ణ్ముఖ్ గ్రాఫ్‌.. కార‌ణం..?

November 19, 2021 at 1:54 pm

బుల్లితెర బిగ్గెస్ట్ రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజ‌న్ 5లో ప‌ద‌కొండో వారం కొన‌సాగుతోంది. 19 మందితో ప్రారంభ‌మైన ఈ షోలో.. ఇంకా తొమ్మిది మందే మిగిలిరు. ఇక ఈ వారం కాజ‌ల్‌, షణ్ముఖ్, సిరి, శ్రీరామ్, ఆనీ మాస్టర్, ప్రియాంక‌, మాన‌స్ మ‌రియు స‌న్నీలు నామినేట్ అవ్వ‌గా.. ఈ ఎనిమిది మందిలో ఒక‌రు ఆదివారం బ్యాగ్ స‌ద్దేయ‌బోతున్నారు.

Bigg Boss Telugu 5 premiere episode LIVE UPDATES: From Ravi Kiran, Swetaa to Lahari Shari, here's complete list of contestants | Entertainment News,The Indian Express

అయితే నామినేష‌న్‌లోకి వ‌చ్చిన ప్ర‌తి సారీ షణ్ముఖ్ జస్వంత్ టాప్‌ ఓటింగ్‌తో ఎప్పుడూ ఫ‌స్ట్ ప్లేస్‌లోనే ఉండేవాడు. కానీ, ఆ సారి మాత్రం ఓటింగ్‌లో ష‌ణ్ముఖ్ వెన‌క‌ప‌డ్డాడ‌ట‌. మ‌రోవైపు అత‌డి గ్రాఫ్ రోజురోజుకు చిత్తు చిత్త‌వుతోంద‌ని ప‌లు స‌ర్వేలు చెబుతున్నాయి. ఇక ఇందుకు ప్ర‌ధాన కార‌ణం సిరినే అని జోరుగా ప్ర‌చారం జ‌రుగుతోంది.

Bigg Boss 5 Telugu: She is very over hyper .. but could not nominate .. Shanmukh said the real reason .. | Bigg boss 5 telugu: shanmukh jaswanth interesting comments on uma devi - Heytamilcinema

గ‌డిచిన కొన్ని ఎపిసోడ్స్‌ను గ‌మ‌నిస్తే సిరి, ష‌ణ్ముఖ్‌ల‌ రిలేషన్ వేరే విధంగా పోతోంది. ప్రతీ సారి సిరి అలగడం.. లేదా షణ్ముఖ్ అలగడం.. వీరిద్ద‌రి ఏడ్పులు, పెడ‌బొబ్బలు ప్రేక్ష‌కుల‌ను తీవ్ర‌ అస‌హ‌నానికి గురి చేస్తున్నాయి. అలాగే తాజా ఎపిసోడ్‌లో వీరిద్ద‌రూ హద్దులు మీరి రొమాన్స్ పండించారు.

Bigg Boss 5 Telugu: Bigg Boss gives chillies to Shannu and Siri

దీంతో షణ్ముఖ్-సిరిల వ్యవహార శైలిపై నెటిజ‌న్లు ఆగ్ర‌హం వ్య‌క్తం చేస్తూ కామెంట్లు పెట్టారు. పైగా టాస్కుల్లో యాక్టివ్‌గా ఉండ‌క‌పోవ‌డం ష‌ణ్ముఖ్ కు మైన‌స్‌గా మారింది. అందు వ‌ల్ల‌నే అత‌డి గ్రాఫ్ క్ర‌మ‌క్ర‌మంగా ప‌డిపోతోంద‌ని అంటున్నారు. మొత్తానికి ప్రేక్ష‌కులెంద‌రికో ఫేవరేట్ కంటెస్టెంట్‌గా హౌస్ లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన షుణ్మిఖ్‌.. ఇప్పుడు ఆ ఆడియన్స్ చేతే విమ‌ర్శ‌ల పాల‌వుతున్నాడు.

బిగ్‌బాస్ 5: చిత్తు చిత్త‌వుతున్న ష‌ణ్ముఖ్ గ్రాఫ్‌.. కార‌ణం..?
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts