పుష్ప సినిమా నుండి శ్రీవల్లి ప్రోమో సాంగ్ విడుదల..?

అలా వైకుంఠపురం సినిమా ఇండస్ట్రీ హిట్ కొట్టిన అల్లు అర్జున్ ఆ తర్వాత సుకుమార్ డైరెక్షన్ లో వస్తున్న చిత్రం పుష్ప. ఈ సినిమా రెండు విభాగాలుగా తెరకెక్కించ బడుతుంది. ఇక ఈ సినిమా డిసెంబర్ 17న విడుదల కానున్నట్లు సమాచారం. వరుస బ్లాక్బస్టర్ సినిమాలతో పవర్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ ఈశ్వర్ గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న మైత్రి మూవీ మేకర్స్ సంస్థ ఈ సినిమాని నిర్మిస్తోంది.

ఈ చిత్రం నుండి వస్తున్న ప్రతి అప్డేట్ ఫ్యాన్స్ ఎంతగానో లభిస్తోంది. ఇక ఈ సినిమా నుంచి ఇదివరకే దాక్కో దాక్కో మేక పాటకు ఎంత రెస్పాన్స్ వచ్చింది ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. తాజాగా రష్మిక మందన పోషిస్తున్న శ్రీవల్లి పాత్రపై రూపొందించిన ఈ పాట ప్రోమో విడుదల చేశారు.

“చూపే బంగారమయనే శ్రీవల్లి” అనే పాటకు సంబంధించి వీడియో ని ప్రోమో విడుదల చేసింది. ఈ పాటని ఇతర భాషలలో సైతం విడుదల చేశారు.ఈ సినిమాలో ఫహాద్ ఫాజిల్,సునీల్, రావు రమేష్, అనసూయ భరద్వాజ్ తదితరులు ముఖ్య పాత్రలో పోషిస్తున్నారు.

Share post:

Latest