మహేష్ మూవీ విషయంలోనూ బాహుబలి స్ట్రాటజీ ఫాలో కానున్న రాజమౌళి..?

బ్లాక్ బస్టర్ సిరీస్ ‘బాహుబలి’తో దర్శకధీరుడు ఎస్ఎస్ రాజమౌళి గ్లోబల్ లెవెల్ లో పేరు తెచ్చుకున్నాడు. నెక్స్ట్ ప్రాజెక్ట్ కోసం సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుతో కలిసి పనిచేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. రాజమౌళి రీసెంట్‌గా మాగ్నమ్ ఓపస్ ‘RRR’తో మరో ఇండస్ట్రీకి అందుకున్నాడు. 2024 ప్రథమార్థంలో ఈ చిత్రం సెట్స్‌పైకి తీసుకు వెళ్లాలని చూస్తున్నారు. ఈ మూవీకి సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ దాదాపుగా సిద్ధమైందని, ఇందులో ఆసక్తికరమైన ట్విస్ట్ ఉందని సమాచారం.

కొన్ని వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, రాజమౌళి ‘బాహుబలి’ చిత్రాన్ని రూపొందించినట్లుగానే ఈ చిత్రాన్ని కూడా రెండు భాగాలుగా రూపొందించాలని ప్లాన్ చేస్తున్నారు. విభిన్న దేశాలు, సంస్కృతులతో ఒక భారీ కథగా ఈ చిత్రం రానుందని టాక్. ప్రపంచాన్ని కదిలించే అడ్వెంచర్ మూవీ ఇది అవుతుందని సమాచారం. రాజమౌళి తన గొప్ప విజన్, ఖచ్చితమైన ఎగ్జిక్యూషన్‌కు ప్రసిద్ధి గాంచాడు. ఈ ప్రతిష్టాత్మక ప్రాజెక్ట్ కోసం అతను తన బెస్ట్ అందించాలనుకుంటున్నాడు. సినిమా క్వాలిటీ, స్కోప్ విషయంలో రాజీ పడకుండా ఉండేందుకు స్క్రిప్ట్ దశలోనే సినిమాను రెండు భాగాలుగా విభజించాలని నిర్ణయించుకున్నాడని టాక్.

ఈ సినిమా టాలీవుడ్ పరిశ్రమలోని ఇద్దరు పెద్ద స్టార్స్‌ను ఒకచోట చేర్చినందున, ఇండియన్ ఫిలిం ఇండస్ట్రీలో మోస్ట్ యాంటిస్పేటడ్ ప్రాజెక్ట్‌లలో ఒకటిగా ఉంటుంది. మహేష్ బాబు తెలుగు చిత్రసీమలో అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన, బహుముఖ నటులలో ఒకరు, అతనికి దేశవ్యాప్తంగా భారీ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉంది. రాజమౌళి భారతీయ చలనచిత్రంలో అత్యంత విజయవంతమైన, ప్రశంసలు పొందిన దర్శకులలో ఒకరు. యూనివర్సల్ అప్పీల్‌తో బ్లాక్‌బస్టర్ హిట్‌లను అందించిన ట్రాక్ రికార్డ్‌ను కలిగి ఉన్నాడు. ఈ ఇద్దరు ప్రతిభావంతుల కాంబినేషన్ తెరపై మ్యాజిక్ క్రియేట్ చేయడం ఖాయం.

ఈ మూవీ తారాగణం, సిబ్బందిని ఇంకా ఖరారు చేయలేదు. హీరోయిన్లు, విలన్లగా ఎవరు నటిస్తారనే దానిపై అనేక ఊహాగానాలు ఉన్నాయి. రాజమౌళి తన పర్ఫెక్షనిజానికి పేరుగాంచాడు, అతను తన సినిమా కోసం ఉత్తమ యాక్టర్స్‌ను ఎంపిక చేయడానికి తన సమయాన్ని వెచ్చిస్తాడు.