కార్తీ జపాన్ ట్రైలర్ రిలీజ్.. దొంగతనాల్లో ఆరితేరిన బుల్లిచేపగా అదరగొట్టిన హీరో…

వైవిధ్యభరితమైన పాత్రలకు పేరుగాంచిన బహుముఖ నటుడు కార్తీ మరోసారి ప్రేక్షకులను కట్టిపడేయనున్నారు. అతని చివరి చిత్రం “సర్దార్” తెలుగు, తమిళ భాషలలో ప్రశంసలు అందుకుంది. ఇప్పుడు, అతను రాజు మురుగన్ దర్శకత్వం వహించిన “జపాన్” అనే తమిళ్ క్రైమ్ కామెడీ మూవీలో కొత్త పాత్రలో అడుగుపెట్టాడు.

ఈరోజు విడుదలైన ఈ సినిమా ట్రైలర్ జపాన్ అనే సమస్యాత్మక కథానాయకుడిని మనకు పరిచయం చేస్తుంది. ఆ ట్రైలర్ ప్రకారం, ఈ జపాన్ క్యారెక్టర్ చిన్నతనంలో హైదరాబాద్‌లోని ఓ ప్రముఖ స్టోర్‌లో దాదాపు 200 కోట్ల విలువైన నగలను దొంగిలించడం ద్వారా దొంగతనాల జీవితం ప్రారంభిస్తాడు. అతని జాడ కోసం పోలీసులు తెగ వెతుకుతుంటారు, ఈ కేసు రాష్ట్రవ్యాప్తంగా సంచలనంగా మారుతుంది, రాజకీయ చర్చలకు దారితీస్తుంది.

అయితే జపాన్ ఎవరు? అతను ఈ మార్గాన్ని ఎందుకు ఎంచుకున్నాడు? అతని నేర కార్యకలాపాలకు దారితీసేది ఏమిటి? ఈ ప్రశ్నలే సినిమా కథనంలో ప్రధానాంశం. కార్తీ జపాన్ పాత్ర అతని మునుపటి పాత్రల కంటే చాలా భిన్నంగా ఉంటుంది. అతని బాడీ లాంగ్వేజ్, డైలాగ్ డెలివరీ, ప్రదర్శన అన్నీ ఫ్రెష్ మూవీ అనుభూతి అందించడం ఖాయం అని తెలుస్తోంది.

ఇందులో అను ఇమ్మాన్యుయేల్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, సునీల్ ఇన్వెస్టిగేటివ్ ఆఫీసర్‌గా నటిస్తున్నారు. ట్రైలర్ చాలా బాగుండటంతో సినిమా పై హైప్స్ బాగా పెరిగిపోయాయి. బెస్ట్ థ్రిల్లర్ మూవీ ఇది అవుతుందని చాలామంది ఆశిస్తున్నారు. ఈ మూవీకి S. ప్రకాష్ బాబు, S.R నిర్మాతలు. డ్రీమ్ వారియర్స్ బ్యానర్‌పై ప్రభు నిర్మిస్తున్న “జపాన్” సినిమాను దీపావళి కానుకగా తమిళంతో పాటు తెలుగు, మలయాళం, కన్నడ భాషల డబ్బింగ్ వెర్షన్లలో కూడా విడుదల చేస్తున్నారు.

 

 

జపాన్ ట్రైలర్ విడుదల కార్యక్రమంలో కార్తీ సోదరుడు సూర్య అతనిని ప్రశంసించారు. లోకేష్ కనకరాజ్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్‌లో కార్తీ ఖైదీగా కనిపించాడు. ఖైదీ 2 కోసం అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.